`
←  ห้องรีวิวหนัง
Logo
»

[Update] ข่าวหนังใหม่ THE STORM RIDERS II...

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 17 Sep 2008

เจิ้งอี้เจี้ยน แก่จังวะ

AKoKoH's Photo AKoKoH 17 Sep 2008

เหอๆ การ์ตูนก้อเฉียดร้อยเล่ม
หนังภาค 1 ก็สนุกดี

ภาคนี้ก็คงไม่พลาดดด ^^

gamer's Photo gamer 17 Sep 2008

QUOTE (Kazuya @ Sep 17 2008, 12:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ชอบมากครับ ดูในโรงแน่นอน

อืม.. อยากให้มีเกมของหนังเรื่องนี้ แนว RPG และ fighting ออกมาจัง

เคยเล่น เกม PC ก็พอประทังความอยากไปบ้าง แต่ตัวเกมมันไม่สนุก อยากให้ทำออกมาเทพๆเลย จะเปนเกมที่สุดยอดมากๆเลยนะ ผมว่า..

ว่าแต่ กัวฟู่เฉิน เมาเหล้าขาวป่าววะ ดูหน้าดิ ฮ่ะ ฮ่ะ กำลังได้ที่เลย ถ่ายเสร้จไปนั่งเป๊กต่อ

EDIT : ดูไปดูมา ตรงไหล่ กะ ขา คล้ายๆชุดคลอธ เรื่อง เซนต์เซย่าเลยแฮะ เท่ดี

มีเป็นเกม MMORPG ครับ
ฟงอวิ๋นออนไลน์
เซิฟเวอร์มาเลเซีย ผมเล่นอยู่ช่วงนึง คนเล่นมีหลากหลายเชื้อชาติมาก ทั้งมาเลเซีย สิงคโปร์ จีน ฮ่องกง ญี่ปุ่น ยุโรป อเมริกา คนไทยก็มี
เล่นฟรี แต่ใช้เงินจริงซื้อไอเทมพิเศษได้ ระบบในเกมต่างจากเกมออนไลน์อื่นๆ เยอะ มีรูปแบบการต่อสู้ที่เจ๋งดีครับ

skywalker's Photo skywalker 17 Sep 2008

ติดตามตลอดสำหรับเรื่องนี้ทั้งหนัง การ์ตูน นิยาย ขาดก็แต่ละครไม่โดนจริงๆ

scouser's Photo scouser 18 Sep 2008

ชอบนะ ภาคแรกชอบมาก แต่ภาคนี้ เ็ห็นคนกำกับแล้ว เหนื่อยแทน จะไหวไหมเนี่ย ไม่ค่อยจะเห็นสองพี่น้องคู่นี้ทำหนังแล้วดังเท่าไหร

ปล.แต่ยังไงก็ดูแน่นอน

rufast's Photo rufast 20 Sep 2008

พระเอกแก่ไปเยอะมากเลย จับกลับมาทำช้าไปน่ะผมว่า