`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

แข่งสนาม Tour of Island นี่ใช้รถอะไรลงแข่ง...

TONBO's Photo TONBO 01 Oct 2006

ผมใช้ Mclaren F1 LM จูน level 3 แล้วยังเอาไม่อยู่ครับเต็มที่ได้ที่ 2 ครับ(หรือว่าฝีมือผมไม่ถึงเองหว่า เหอะๆ)
ส่วนพวกคอมฯมันใช้รถแรงค์ A แรงๆทั้งนั้นเลย มีรถอื่นจะแนะนำอื่นไหมครับจะได้หามาใช้แข่งมั่ง :sabai

ruicosta's Photo ruicosta 01 Oct 2006

สนามนั้นผมใช้ Gallardo SE อะครับ :shame จริงๆแข่งกับคอมนี่ง่ายสุดเลยนะคุณ Tonbo สำหรับผมน่ะ แข่งจับเวลากับจับความเร็วนี่พลาดบ่อยกว่าเยอะ :cry พยายามวิ่งของเราไปเรื่อยๆอย่าหลุดเดี๋ยวคอมก็หลุดให้เอง ยิ่งเกมนี้คอมหลุดง่ายๆด้วย อีกอย่างรถแรงใช่ว่าจะดีที่สุดเสมอไป แรงแต่คุมยากเล่นโหมดแข่งกับคอมผมว่าไม่รุ่งเท่าเอาที่แรงพอดีๆแต่บังคับได้ไม่หลุดส
ำหรับผม ผมว่าดีกว่า ลองดูละกันครับ

TONBO's Photo TONBO 01 Oct 2006

*ผ่านแล้วครับ ใช้ Pagani Zonda Roaster อัพ lv.3
คราวนี้ตั้งสติดีๆตอนแข่ง กลายเป็นง่ายกว่าครั้งก่อนๆแฮะ ทิ้งห่างอันดับสองตั้งเกือบ 2 .5 ไมล์
Edited by TONBO, 01 October 2006 - 04:58 AM.

xanyz's Photo xanyz 01 Oct 2006

ผมว่าเกมนี้ enzo ดีสุดครับ
ชนตั้งหลายรอบก็ห่างจากที่สอง 6 km ได้

bmwmania's Photo bmwmania 04 Oct 2006

บางสนาม สามารถ เอา มอไซด์ ไปร่วมได้นะครับ
ผมเอา augusto ตัว rank A ไปโม step 3 วิ่งรอบเกาะ ใช้เวลาไป 48 นาทีอ่ะครับ

mjko's Photo mjko 05 Oct 2006

ผมก็เอาแมงไซด์ไปแข่งครับ
ทางตรงส่วนมากเกือบแพ้ หรือไม่ก็โดนแซง
แต่จะมาเอาคืนได้ช่วง ทางโค้งครับ มอไซด์กินขาด

downoi's Photo downoi 16 Oct 2006

ผมต้องใช้ kawazaki ninja แข่งรอบเกาะถึงจะผ่านครับ ขับรถแล้วไม่ผ่านซักที 59.42 นาที เกือบไปเหมือนกัน