`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ชิมิ ชาบูชาบู ประดิพัทธิ์19 [สะพานควาย] เข...

darkThor's Photo darkThor 14 Aug 2008

ขอบคุณครับ กำลังหาร้านกินอยู่พอดี

Alphonite's Photo Alphonite 19 Aug 2008

ไว้จะลองแวะไปดูนะครับ

DOEME's Photo DOEME 23 Aug 2008

ไปมาแล้วครับ โทรจองโต๊ะย่างไว้ตอนบ่ายโมงครึ่ง เจ้าของร้านเทคแคร์ดีมาก เนื้อลายนี่สุดยอดจริงๆครับ น้ำจิ้มมี 3 แบบให้รสชาติต่างกันดีครับ ทางที่ดีลองขอพริกมะนาวแล้วลองผสมกันดูครับ ใช้ได้เลย!! ทานตั้งแต่บ่ายครึ่งถึงบ่าย 3 ครึ่งเลยครับ พอดีพวกผมมาทีหลังเลยนั่งได้ยาวเลยไม่ต้องออกตอนปิดร้านบ่าย 2 ด้วย อยากออกเมื่อไหร่ก็ออกได้เลยครับ

อ้อ... ตอนนี้เนื้อไม่มาช้าแล้วนะครับ เร็วใช้ได้เลย แต่ซูชิยังต้องรอต่อไป ไอศกรีมที่นี่อร่อยดีนะครับรู้สึกว่าจะทำเองนะ ..

KaNom's Photo KaNom 24 Aug 2008

ไอติมรับมาครับ ไม่ได้ทำเอง

j_melody's Photo j_melody 24 Aug 2008

วันนั้นเพื่อนไปทานมา บอกว่าอร่อยดีค่ะ
อยากไปทานบ้างเหมือนกัน รอวันว่างๆอยู่

ZEFA_GUST's Photo ZEFA_GUST 24 Aug 2008

QUOTE (KaNom @ Aug 24 2008, 08:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>

เป็นแบบสไตล์อิตาเลี่ยนด้วยครับ ครีมมี่มาก ๆ ราคาก็ตกลูกละ 40 บาทได้ เคยเห็นมีขายในห้างลูกนึง 50 อัพครับ yoyo_37.gif

wowlg's Photo wowlg 25 Aug 2008

มีเบอร์โท ร้านไหม อะคับจะได้โทไปจองที่นั่งก่อน เดี๋ยวร้านเต็ม

DOEME's Photo DOEME 25 Aug 2008

QUOTE (KaNom @ Aug 24 2008, 08:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>

อ่าหรอครับๆ เห็นเครื่องเยอะๆนึกว่าทำเองซะอีก แต่ของเค้าอร่อยจริงๆนะ อยากไปกินอีกทีเลย

warrior's Photo warrior 11 Sep 2008

ไปมาแล้วครับ ของสดดีครับ แหล่มมากๆ ผมชอบตรงที่ไม่จำกัดเวลากินนี่แหล่ะ ทำให้เราไม่ต้องรีบกิน นั่งคุยสบายๆกับเพื่อนไปได้เรื่อยๆ ชอบๆ

eucerin's Photo eucerin 21 Nov 2008

ลุยเลยไอ้เสือ

janeos's Photo janeos 12 Feb 2010

เธชเธ‡เธชเธฑเธขเธˆเธฐเธ•เน‰เธญเธ‡เน„เธ›เธšเน‰เธฒเธ‡เธซเธฅเนˆเธฐ