`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

Inter club race

Greenforest's Photo Greenforest 29 Jun 2008

แบบว่า กำลังอยากได้ AP อันนี้อ่ะที่ต้องชนะสามครั้ง ถ้าใครยังออนอยู่ ช่วยแอดมาด้วยจ้า

หรือใครอยากได้ AP นี้ก็พร้อมจะช่วยเต็มที่ b6b25dc6.gif แม้โพสต์นี้จะทิ้งช่วงไปนานก็เถอะ เรียกมาเมื่อไรก็พร้อมเข้าทีมทันที

Gamertag: Utsuko

ปล.ไม่เก่งแต่ใจรัก
Edited by Greenforest, 29 June 2008 - 08:16 PM.

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 30 Jun 2008

อ้อ คุณนี่เองที่ add ผมเมื่อวันก่อน .... อุตส่าห์คิดไปไกล ว่าสาวยุ่นที่ไหนหว่าาาา

พร้อมเมื่อไหร่ pm มาบอกผมได้เลยครับ

จะมีคนครบ 1000 อีกคนแล้ว

Greenforest's Photo Greenforest 06 Jul 2008

โฮกกกกก ยากมากเลย วิธีการได้มาซึ่งap ตัวนี้ ต้องนัดคนมาพร้อมๆกัน4 คนเด๊ะๆๆ แล้วก็ไม่ค่อยจะมีใครเล่นแล้วด้วย

แต่ไงก็ขอบคุณคุณ tox1x สำหรับการให้เข้าคลับเด้อ

ไม่มีใครเล่นแล้วจริงๆหรือไร มาโพสต์กันหน่อยจิ

อยากบอกว่า โรสมากๆอ่ะ

โรสคนพัก

รักคนโพสต์

ไร้สาระ.....จริง b6b25dc6.gif

เกิดมาก็เพิ่งบ้าเกมขนาดนี้เนี่ยแหละ อยากเก็บ 1000 แต้มไปประดับจริงๆ

ปล.ขอโทษที่ป้าบ่นมากไปหน่อย .....กำลังอิน.....เกมบ้าไรเนี่ย

รี้จริงๆๆๆๆ

รี้เกมนัก

รักเกมนี้ ........น่านน บ้าไปแล้ว d582d79f.gif

คุยคนเดียว ตอบเองสดๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ป้าเพี้ยนไปแล้ว d33561e9.gif เมื่อไรมันจะได้เนี่ย

sillycabon's Photo sillycabon 26 Aug 2008

กำลังหาซื้อแผ่นใหม่อยู่ครับ เมื่อคืนโหลด DEMO มาลองเล่นกับจอยพวงมาลัย มันช่างเข้ากับ TEST DRIVE ได้ดีจริงๆ yoyo_33.gif

AP ก็ยังคงขาดไป 10 AP อยู่เหมือนเดิม พี่เม้งช่วยด้วยยยยยยยย yoyo_31.gif

ใครยังเล่นเกมนี้อยู่ก็ add ผมมาเลยนะ อยากเล่นด้วยอ่ะ เกมแท็ค SillyCabon ครับ yoyo_11.gif

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 26 Aug 2008

เดี๋ยวนี้คนเล่นน้อยแล้ว Drive-in เก็บไม่ยากเลย

คุณน้อง จขกท. ได้ครบ 1000 ไปแล้วนะ ขอบอก ขอบ่อก yoyo_55.gif