`
←  Kingdom Under Fire : Circle Of Doom
Logo
»

คือแอดเพื่อนแล้วครับเห็นเพื่อนออนอยู่เข้าไ...

juni's Photo juni 29 Jun 2008

คือแอดเพื่อนแล้วครับเห็นเพื่อนออนอยู่เข้าไปเล่นด้วยยังไงครับ
คือยังไม่เคยเล่นกับคนไทยเลยครับ
ทำไม่เป็น วานช่วยบอกหน่อยครับ จะได้เล่นด้วยกันได้สะที

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

juni's Photo juni 29 Jun 2008

ขอถามอีข้อนะครับ ถ้าเกมส์โอเวอร์บ่อยจะเป็นไรไหมครับ
เห็นมันขึ้นว่าค่าผสมของสำเร็จมันจะลดลง
พอดีเล่นเมื่อตะกี้ตายเป็นสิบรอบได้มั้งด่านเดียว

ปล . ตายกันทั่วหน้าครับ ทั้งไทยและฝรั่ง

hmashin's Photo hmashin 30 Jun 2008

พอขึ้น pop up ว่าเพื่อน online >> กดปุ่ม Guide (ปุ่มใหญ่ ๆ ตรงกลางจอย) >> invite to game

หรือ

กดปุ่ม guide (กรณีที่เพื่อนออนอยู่แล้ว) >> เข้า friend list ไปชื่อเพื่อน >> invite to game

ตายบ่อยค่าผสมของลดลง แพชเก่าคือ เสียค่าตีมากขึ้น แพชนี้ไม่รู้ครับ มีอัตราเจ๊งด้วยมั้ง เรื่องตีของต้องถามคุณปิยะแฮะ

lyraorphee's Photo lyraorphee 30 Jun 2008

คืนนี้เล่นรึเปล่าคับ 4412144b.gif เดี๋ยวผมไปด้วย clear quest ของ Regnier ให้ครบ

piya2519's Photo piya2519 30 Jun 2008

ค่าผสมที่คิดเป็น % จะตกลงครับแล้วถ้าตกมากๆถึงมีเงินของก็ผสมไม่ได้ครับ 04a97f13.gif
แต่ไม่ต้องไปคิดมากครับตอนที่เวลาปราบบอสได้จะมีของสิ่งหนึ่งตกก็คือดอกไม้ให้เก็บไว
้ครับมันทำให้ % กลับไป 100 % เหมือนเดิมครับ 875328cc.gif

hmashin's Photo hmashin 30 Jun 2008

ก็ที่ตีดอกไม้เพิ่มนั่นแหละครับ ค่าตีแพงขึ้นเพียบเลย จนสงสัยว่ามันลดค่าตีจริง ๆ รึเปล่านี่สิ

juni's Photo juni 04 Jul 2008

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกคำตอบ ดเี๋ยวจะลองไปเล่นดูนะครับ