`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

รวบรวมรายชื่อคนเล่น Battlefield Bad compan...

saruman's Photo saruman 25 Apr 2009

เล่นด้วยคนนะค้าบบ แท็ก DisparateVut ครับ ชื่อเล่น วุฒิ นะครับ yoyo_53.gif

piper's Photo piper 19 Jul 2009

ขอร่วมรบด้วยคนครับ Gamertag:pissnu9 ชื่อไปป์ครับ

เมื่อกี้ขณะเล่นบังเอิญว่าไฟดับ ups ร้องจึงต้องรีบออกมาก่อนครับ ต้องขออภัยจริงๆกำลังโดนยิงสนุกเลย

ผมเพิ่งหัดเล่น BF Bad น่ะครับ อาจจะอ่อนไปบ้าง และสับสนกับปุ่มกดเล็กน้อย แต่คิดว่าเดี๋ยวอีกหน่อยก็คงชินครับ

xenia's Photo xenia 20 Jul 2009

QUOTE (piper @ Jul 19 2009, 11:19 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอร่วมรบด้วยคนครับ Gamertag:pissnu9 ชื่อไปป์ครับ

เมื่อกี้ขณะเล่นบังเอิญว่าไฟดับ ups ร้องจึงต้องรีบออกมาก่อนครับ ต้องขออภัยจริงๆกำลังโดนยิงสนุกเลย

ผมเพิ่งหัดเล่น BF Bad น่ะครับ อาจจะอ่อนไปบ้าง และสับสนกับปุ่มกดเล็กน้อย แต่คิดว่าเดี๋ยวอีกหน่อยก็คงชินครับ

พี่อ้วนบอกเล่นพอใช้ได้นิครับ

เเต่ไม่ติดไมค์นี่ พี่อ้วนแซวว่าทำ squad แตก ฮ่าๆ yoyo_77.gif

piper's Photo piper 20 Jul 2009

QUOTE (xenia @ Jul 20 2009, 09:39 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่อ้วนบอกเล่นพอใช้ได้นิครับ

เเต่ไม่ติดไมค์นี่ พี่อ้วนแซวว่าทำ squad แตก ฮ่าๆ yoyo_77.gif

วันนี้ได้ไมค์มาใหม่แล้วครับ yoyo_24.gif คงสื่อสารกันได้อย่างไม่มีปัญหาเสียที

สำหรับเกมส์นี้ผมเพิ่งหัดเล่นได้ประมาณสองวัน กำลังหัดเล่น sniper ครับ และไม่ทราบว่าวันนี้พวกท่านจะเล่นกันกี่โมงครับ อยากจะทราบเพื่อที่จะได้แบ่งเวลาถูกครับ yoyo_24.gif

striker's Photo striker 20 Jul 2009

QUOTE (piper @ Jul 20 2009, 11:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้ได้ไมค์มาใหม่แล้วครับ yoyo_24.gif คงสื่อสารกันได้อย่างไม่มีปัญหาเสียที

สำหรับเกมส์นี้ผมเพิ่งหัดเล่นได้ประมาณสองวัน กำลังหัดเล่น sniper ครับ และไม่ทราบว่าวันนี้พวกท่านจะเล่นกันกี่โมงครับ อยากจะทราบเพื่อที่จะได้แบ่งเวลาถูกครับ yoyo_24.gif

ส่วนใหญ่รอ นายพลอ้วน (Thaiger) มาครับพี่เค้าจะมาประมาณ 3ทุ่ม เล่นกันไปถึง 5ทุ่มครับวันไหนสนุกก็ต่อไปถึง เที่ยงคืนราวๆนี้ครับ
ปล.หัดเล่นสไนเปอร์อย่าลืมปา motion sensor นะครับเพื่อนและตัวเองจะได้รู้การเคลื่อนไหวของศัตรู (ลูกกลมๆ)

thaiger's Photo thaiger 20 Jul 2009

ถ้าชอบ sniper ผมแนะนำปืนอันสุดท้าย ไม่รู้ปลด lock ได้ป่าว ไว้ถามกันในเกมส์นะครับ ปืนอันนั้นมันยิงรัวได้ 3 นัด ศัตรูกระจุยแนะครับ แต่ ถ้าให้สนุกผมว่าเล่น assult ดีกว่าครับ ที่เล่นกันเทพ ๆ ก็ assult กันหมดครับ เพราะ ยิงหัวระเบิดอัดกำแพง สอยศัตรู สะใจมากครับ ส่วน special OP แทรกซึมทำลายทอง รถถัง ก็ฮาดีครับ อ้อ พฤหัส ศุกร์ และ เสาร์ผมไม่อยู่นะครับ ยังไงฝากเพื่อน ๆ ไปเล่น 1943 หน่อย ก็ดีนะครับ เพราะมีแต่คนหาว่าผมทำให้คนไม่ไปเล่น 1943

JokeR360's Photo JokeR360 20 Jul 2009

yoyo_73.gif ผมชอบเอา C4 แปะรถที่เพื่อนๆ ขับ แล้วก็รอเวลา yoyo_67.gif

RiderXYG's Photo RiderXYG 06 Mar 2010

เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธ™เธ„เธฃเธฑเธš เน„เธ”เน‰เนเธœเนˆเธ™เธกเธฒเนเธฅเน‰เธง เธฅเธธเธข

osxbox360's Photo osxbox360 06 Mar 2010

เน„เธกเนˆเธกเธต Kmore เน€เธ™เธญเธฐ ..

boest's Photo boest 16 Apr 2010

flyingkickfish (เธšเธดเธ™เน„เธ›เน€เธ•เธฐเธ›เธฅเธฒ)

เน€เธฅเนˆเธ™เธเธฃเธฐเธˆเธฒเธขเธ„เธฃเธฑเธš เธฃเธšเธเธงเธ™เธŠเนˆเธงเธขเนเธญเธ”เธœเธกเน„เธ›เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธฃเธฑเธš

dace's Photo dace 18 Dec 2010

เธœเธกเธ”เน‰เธงเธขเธ„เธฑเธš scan1ch9

qdkung's Photo qdkung 18 Dec 2010

mamaaryoy เธ”เน‰เธงเธขเธ„เธ™เธˆเน‰เธฒ เน€เธฅเนˆเธ™เน€เธเธทเธญเธšเธ—เธธเธเธ„เธทเธ™

thaiger's Photo thaiger 19 Dec 2010

add เน„เธ›เนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธš เธ„เธทเธ™เธ™เธตเน‰เน€เธˆเธญเธเธฑเธ™เธ„เธฃเธฑเธš

bomb038's Photo bomb038 10 Feb 2012

ว่าจะลอง ต่อ Live แล้วเล่นดูเดียวมาลงชื่อนะ