`
←  Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots
Logo
»

วิธีปลดล็อคของต่างฯ เกม mgs4

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 14 Aug 2008

QUOTE (thaneth_t @ Jun 24 2008, 09:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็ตอนที่อยู่ shadow moses น่ะแหละครับ ตอนที่พี่แกแกล้งทดสอบความจำ snake น่ะ ใส่ไปเลย ผิดก็ไม่เป็นไร เดี๋ยวตอนหลังได้ของเองครับ

ผมก็จำไม่ได้อะ ตอนนี้ ก๊าก ๆ ตอนแรกทำทรงไม่สนใจ ลืมมา ซวยเลย ก๊ากๆ

เลยใส่มั่วไป โดน โอตาคอนว่า เทรทเกจ ลดเลย ก๊าก ๆ ฮาดี yoyo_77.gif

Ryouhei's Photo Ryouhei 15 Sep 2008

ไม่ออยเข้าใจครับ

Jerryf4's Photo Jerryf4 18 Mar 2014

ขอบคุณมากครับ