`

Jump to content

Community Status Updates

honeymonkey's Photo

honeymonkey

Vanquish ยาก แต่ ท้าทาย ฝีมือและ ปัญญาดี (challenge นะ)
Nov 06 2010 07:54 PM
  • voyevoda's Photo
    voyevoda
    กำลังคิดอยู่เลย เป็นปืนที่ผมไม่ค่อยใช้ซะด้วย อ่อแล้วตัวที่เหมือนแมงป่องอะไรนั่น มีวิธีไหมคับ ผมว่ายากสุดละตัวนั้น
    Nov 07 2010 01:52 AM
  • honeymonkey's Photo
    honeymonkey
    แมงป่องนี่ เอ่อ....

ผมไม่มีวิธี นอกจากให้มันเหลือ 2 ตัวสุดท้าย กับ ค่อยๆ ตอด จุดแดงๆ ที่เป็นจุดอ่อนมันน่ะครับ

เดี๋ยว 6-5 พี่โล้น โบกี้ สองสี จะมาแทน แมงป่องครับ

นรกกว่า แบบเกิดมา ผมไปฆ่าบอลไม่ทัน แป๊บเดียว ดับอนาถ
    Nov 07 2010 03:37 AM
  • voyevoda's Photo
    voyevoda
    ผมเห้นละดู clip มายิ่งหมดกำลังใจ ขาด AP อีก 2 อัน melee 100 ตัว กับ challenge นี่แหล่ะ
    Nov 07 2010 02:06 PM