`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

NeoDio's Photo

NeoDio
ซีรีย์ Project s : side by side ดีงามมาก อื่มมาก

NeoDio
ซีรีย์ Project s : side by side ดีงามมาก อื่มมาก

NeoDio
สมควรแล้ว โดนซะมั่ง...

NeoDio
อยู่ๆก็นึกอยากได้Dsi XL ตอนนี้ราคามือ2อยู่ที่เท่าไรหว่า?

NeoDio
วันหนึ่ง ม้าแก่ นอนแผ่ ชูคอ... ผ่านไป20กว่าปีแต่ยังไม่เคยลืม ฮ่ะๆ

NeoDio
¨Ùèæ¡ç¹Ö¡àº×èÍà¡Á¢Öé¹ÁҫЧÑé¹...

NeoDio
จู่ๆก็นึกเบื่อเกมขึ้นมาซะงั้น...

NeoDio
มาฟังปันปันมาร้องเพลงกันเถอะ น่าจังจังเล้ยยคนอะไรไม่รู้ http://www.youtube.com/watch?v=sf2BJiF8zOA

NeoDio
งวดนี้ต้องขอขอบคุณน้องข้าวผัดในเป็นต่อขั้นเทพด้วยครับ...

NeoDio
[PS3] <--HDMI--> [LCDTV] <--Optical-->[ AVR] การต่อแบบนี้avrจะถอด5.1จากps3ได้มั้ยครับ

NeoDio
คิดไปเองป่าวหว่า กูลิโกะ โคล่อน(Ver..นำเข้าจากJP) อร่อยกว่า ver.ไทยทำ

NeoDio
ทำไมฝนต้องตกตอนจะกลับบ้านด้วยฟะเนี่ย

NeoDio
เกม lost planet2 จอยมันสั่นช่วงไหนบ้างครับ อยากเทสจอยครับ

NeoDio
7-11 มีเข็มกะด้ายขายมั้ยครับ และมันวางอยู่ส่วนไหนของร้านครับ

NeoDio
เย้ ถูกหวยรับประทานอีกแล้ว...