`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

winamp's Photo

winamp
ขอบคุณ คุณ Genocide Fang ที่ให้โอกาสผมได้สัมผัส FF14 มากๆเลยครับ ^_^

winamp
ใครมี code beta key - FF14 ไม่ได้ใช้ รบกวนบริจาคหน่อยนะครับ >_<

winamp
อยากได้ Code Beta Phase3 - FF14 >_< ไม่มีเมล์ invite ซะที

winamp
Ur-Dragon online จบกันซะทีนะ ;) ในทีสุดก็ฆ่าได้หลังจากพยายามอยู่นาน

winamp
http://www.youtube.com/watch?v=UcoLNTG1tTo เพลงฉากจบDragon's Dogma Dark Arisen เพราะมากมายครับ ^^

winamp
ขอบคุณ คุณZmile ที่ review dragon's dogma dark arisen ด้วยครับ ทำให้ผมกลับไปติดอีกรอบ หลังจากเลิกมานาน เกมสุดยอดมากเลยครับ ^^

winamp
ขอบคุณ คุณZmile ที่ review dragon's dogma dark arisen ด้วยครับ ทำให้ผมกลับไปติดอีกรอบ หลังจากเลิกมานาน

winamp
สุดยอดจริงๆกับ Bioshock Infinite ทำให้คนเล่น fps ไม่ได้ สามารถเล่นได้แล้วลุ้นตามไปกับเนื้อเรื่อง ^^

winamp
อยากเล่น Bioshock infinite จุง แต่เล่นเกม FPS แล้วมึน - ' -