`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

nakharin's Photo

nakharin
ชาวปทุมธานี ใครที่ว่างอยู่ตอนนี้ เขากำลังรับอาสามัครจำนวนมาก ไปช่วยทหารเอากระสอบทรายทำที่กั้นน้ำนะครับ ส่วนเพื่อน ๆ คนไหนที่อยู่กทม.ตะวันออก ถ้าหาที่จอดรถหนีน้ำกันไม่ได้ ให้ไปจอดที่อาคารจอดรถ ของสนามบินสุวรรณภูมิได้เลยครับ

nakharin
ขอบคุณชาวจังหวัดฉะเชิงเทรามาก ๆ ครับ สำหรับการเสียสละ ยอมให้ปล่อยน้ำจากอยุธยา ไปลงแม่น้ำบางประกง ถ้าไม่ได้พวกคุณ วันนี้กทม.โซนตะวันออก คงท่วมไปแล้ว

nakharin
ใครรู้วิธีปรับมุมกล้องใน HON บ้างครับ อยากได้มุมซูมมองข้างหน้าตัวละคร

nakharin
#HON Little Jimbo ช้างน้อยคลูตูฟอนท์ 100% STR ทั้งถึก ทั้งโหด ชนกระจาย 5555+

nakharin
#HON ตัวใหม่ Cthulhuphant ช้างน้อย ๆ :D

nakharin
ถ้าไม่มีไฟฟ้า+อินเตอร์เนตใช้ จะอยู่กันได้ไหมครับ กับโลกในยุคนี้ ?

nakharin
ใครที่ซื้อบัตรคอนเสิร์ต X Japan ตอนนี้ออกบัตรจริงได้แล้วนะครับ ที่ไทยทิคเกตทุกสาขา :D

nakharin
HON Master of arm ปาขวดชาเขียวมันส์มาก XD

nakharin
HON ตัวละครใหม่ MIdas แถม Evil Jeraziah lol (HON Hero Spotlight)

nakharin
#HON แพทช์ใหม่ โมเดลใหม่ Mist Runner Scout (ผู้หญิง)

nakharin
Yoshiki เข่าเจ็บ ต้องหาหมอรักษา ชักเป็นห่วงเรื่องคอนเสิร์ตแล้วซิเนี่ย - -"

nakharin
WWE RAW Super Show เข้ายูทูปแล้วหาช่อง WWEKingHDv3 รับชมได้เลยครับ :)

nakharin
HON แพทช์ ตัวละครใหม่ Geomancer(Early Access) กับเพิ่มโมเดล Sub Zero Accurse /Tuant : Heavy Metal \m/

nakharin
พรุ่งนี้ LED CLUB@RCA มีปาร์ตี้กับแขกรับเชิญพิเศษ Brown Eyed Girls ใครอยากเป็นส่วนนึงของ MV ตัวใหม่ของพวกเธอ เจอกันได้ที่งานนะครับ ค่าบัตร 200 บาท +1 ดริ๊งค์ ฟรี งานเริ่มห้าทุ่ม จำกัดคนร่วมปาร์ตี้เพียง 500 คน :D