`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

armidtaputoz's Photo

armidtaputoz
ใครยังเล่น Bravely Default อยู่ รบกวนขอแอด FC หน่อยครับ PM มาเลยครับ อยากได้คนสร้างเมือง

รัก Uncharted แต่หลงไหล Xbox 1 OTL อ๊วกจะแตกก แอ่คค

ย้ายจาก ทรู -> ทรู H ตัดสัญาณไปตั้งแต่เช้า 6 โมงแล้วยังไม่เสร็จ แม่งงงงงงงง

จบสิ้นกันสักที Games Of Thrones SS2 ไม่รอดู SS3 แม่มแล้ว ซื้อหนังสือมาอ่านเหอะ จบซีซั่นแบบนี้ ใครมันจะทนรอไหวฟร่ะ !!!

PSN หลัดเป็น z3 ซื้อ Uc3 z1 มา เอา Code online ไปเติมกับ PSN z1 แล้ว ใช้ PSN หลักที่เป็น z3 เล่นออนไลน์ได้หรือไม่ ???? ขอบคุณครับ

แฟนๆ FPS ห้ามพลาดกับ Exclusive Modern Warfare 3 Livestream 1/11/2011 เวลา 12-4pm PST / 7-11pm GMT ติดตามได้ทาง IGN จ้า

ปรกติซื้อแผ่นเกมส์มือ 1 มาไม่ค่อยจะใช้ Code เท่าไหร่เผื่อเบื่อแล้วขายจะได้ราคาไม่ตกมา แต่ Batman AC แม่ม เจ๋งจริงอะไรจริง ใช้ Code มาซะเล๊ยยยยยยยยยย

เพิ่งจะดู Games of Thrones จบ SS1 แล้ว SS2 จะเริ่มเมื่อไหร่ใครทราบบ้างครับ

เล่น WE มาชั่วชีวิต โหลด FIFA 012 มาลอง เหมือนเด็กเตะบอลไม่เป็นเลยตู

Xillia ยัน 6 โมงเช้า มา 2 วันแล้ว OTL...

ของส่งมาวันหัส บัดนี้วันจันทรร์ ฉันยังไม่ได้ EMS ประสาอะไร !!!

ข้ามเที่ยงคืนนี้ HBD Hatsune Miku จ้าาาาาา

モンハン日記 ぽかぽかアイルー村G หลุดมารึยังครับ

ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนผมมั้ย..พักหลังๆมานี้ ถ้าเกมส์ไหนไม่มีนักพากย์ที่ชอบมาพากย์ ผมจะไม่หยิบมันขึ้นมาเล่นเลย ฝังกลบในตู้ทั้งซีลนั่นแหละ เกมส์ไหนมีนักพากย์ที่ชอบ ถึงมันจะไม่สนุกมาก แต่ผมเล่นไม่ต่ำกว่า 3 รอบซะงั้นน่ะ

ว๊าววว Ao no Exorcist 13 14 . . เปลี่ยนเพลง OP ED ใหม่แล้ววววว