`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

rbgel's Photo

rbgel
+ฝากเพจเกมเก่าหน่อยนะค๊า http://www.facebook.com/pages/คุยเฟื่องเรื่องเกมเก่า/175077352641032 แวะไปพูดคุย-บ่นเกมเก่าครั้งเรายังเด็กกันได้นะคะ - อาบีจังค่ะจ้า

rbgel
+โดนกันทั้งวงการนะค๊า พี่น้อง... MediaFire มันไล่ลบ ไล่แบนแอกเคานต์กันอย่างฉับไวเลยงับ....

rbgel
+พี่คะ ตูนส่งเรื่องคนขอสมัครเข้าบอร์ด DGO ไปให้ทางอีเมลแล้วนะคะ
+คุณเค้าส่งหลักฐานต่างๆ มาให้ทางเมลของตูนน่ะค่ะ ตูนเลยส่งต่อให้พี่พิจารณาอีกทีค่ะ
+ด้วยความเคารพ
+การ์ตูน

rbgel
+บ้านเราเป็นอมตะกันหลายคน ฉะนั้นอย่าด่ามนุษย์อมตะแบบเหมารวม เกรงใจกันนิดหนึ่งค่ะ (เฟร้ย)

rbgel
+ไม่อยากไปบิ๊กซี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ / น้องคะ ถ้าจะใส่สั้นแบบนี้อย่าขี่รถเครื่องเลยดีกว่าค่ะ ขนาดพี่ไม่ตั้งใจมอง ยังเห็นเลยอ้ะ กกน.เนี่ย

rbgel
+จะซีเครียดไปไย?

rbgel
+อัพเดท Saint Seiya : The Lost Canvas แผ่นที่ 3 [พากย์ไทย] [MASTER]

rbgel
+ท่านใดว่างแวะผ่านไป อย่าลืมลงชื่อทักทายในแชทบ็อกกันสักนิดนะคะ

rbgel
+เกี่ยวกับดาวน์โหลด... มันฟรี และจะเป็นเช่นนั้นตลอดไป (วลีคุ้นๆ แฮะ)

rbgel
+เข้าบล็อกหนังตรงไหน คลิกดูตรง Contact Information ทางซ้ายมือ ของหน้าโปรฯ นี้ได้เลยค่ะ

rbgel
+อัพเดท Saint Seiya : The Lost Canvas แผ่นที่ 2 [พากย์ไทย]

rbgel
+อัพเดท ไอ้หนุ่มซินตึ๊ง มังกรประจัญบาน [บรู๊ซ ลี] [พากย์ไทย]

rbgel
+Saint Seiya : The Lost Canvas แผ่นที่ 1 [พากย์ไทย]

rbgel
+อัพเดท BEASTLY - เทพบุตรอสูร [พากย์ไทย] [MASTER]

rbgel
+ยินดีต้อนรับค่ะ คุณ jesas