`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

art18623's Photo

art18623
คือน้องผม (ลูกชายน้าผมน่ะครับ) เขาเป็นแฟนเกมกันดั้มน่ะครับ เขาอยากจะสมัครเป็นสมาชิกเว็บเพื่อหาข้อมูลกับหาซื้อเกมน่ะครับ ถ้าเปิดรับสมัครเมื่อไหร่บอกผมทีนะครับ (คือเกมที่ขอซื้อต่อพี่ก็คือช่วยน้องเขาหาสะสมน่ะครับ ถ้าเขาเป็นสมาชิกจะได้ประกาศรับซื้อเกมเองได้น่ะครับ)

Alice Princess's Photo

Alice Princess
สวัสดีครับ พอดีผมจะเปลี่ยนอีเมลยูเซอร์ของผม แต่ผมใส่ผิดจาก @gmail เป็น @hmail แล้วทีนี้มันต้องยืนยันอีเมลอะครับ ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงหรอครับ

Zard's Photo

Zard
เหอะๆ สีลม ฝนยังตกอยู่เลยครับพี่น้อง หนาวด้วย เปียกด้วย

Zard
ลุงเบิ้ม ไปเล่นเกมในกระทู้นี้กันครับ
http://www.dvdgameonline.com/forums/index.php?showtopic=257384

RiderXYG's Photo

RiderXYG
เอ่อ พี่จุนครับ ผมดันไปกดจะเปลี่ยน e-mail แล้วชื่อผมกลายเป็นแบบนี้ไปเลย โพสต์ กับ ดูห้องซื้อหายไม่ได้เลยครับ T-T

Zard
Happy Valentine's Day ครับ ขอให้มีฟามสุกมากๆ เน้อ อิอิ

Zard
เรื่องลายเซ็นต์ พอดีทีมงานส่งเรื่องมาครับ ดูแล้วความยาวถ้ารวมกัน 3 รูป มันจะยาวเกินกว่าที่กำหนดเอาไว้ เลยเอารูปสุดท้ายออกไปก่อน ยังไงอาจจะลองหารูปเดิมแล้ว resize ให้เล็กลงกว่าเดิมมาใส่ก็ได้ครับ

9th TEARDROP's Photo

9th TEARDROP
แฮปปี้ วาเลนไทน์ครับพี่จุน^^

GeneralºëÇÂ's Photo

GeneralºëÇÂ
ง่ะทำไมรูปผมหายไป1รูป่านิ*=*" ท่านZardลบหรอ งงอ่า มันยังเกินขนาดหรอนิก็โดนลบไปแล้วใส่แค่สามรูปเองT^T ก็มันเท่ากันเรียงรูปเท่ากันนินา งง นิ*=*"

Zard
Happy New Year 2554 ขอให้ซุ้นและครอบครัวพบเจอแต่สิ่งที่ดีๆ การงานก้าวหน้า เงินทองไหลมาเทมา ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ คิดอะไรก็ได้ดังสมปรารถนานะครับ :cat: :luigi: :mario:

Zard
Happy New Year เพื่อนๆ ชาว DGO ทุกๆ ท่านนะครับ ขอให้ปีใหม่นี้พบเจอแต่สิ่งดีๆ สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนา ไปเที่ยวที่ไหนก็ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ ^^

luzifer's Photo

luzifer
happy new year มีความสุขมากๆนะกั๊บ

Burm's Photo

Burm
ลุง ฝากดูกระทู้ผมในห้อง staff ด้วยจิ

á»é§ÎÐ's Photo

á»é§ÎÐ
PM เต็มอ่ะครับ
อยากเปลี่ยนชื่อเป็น Eng ครับ
PangY ครับ

KingOF's Photo

KingOF
พี่คับ ผมกด Resend Validation แล้วมันขี้นอย่างงี้่อ่ะคับ
There are no pending validation requests for that member. Please check the name and try again
Please enter your sign in name below to search for any pending validation requests. If any are found, the email will be resent to the email address you registered with.