`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

pattric's Photo

pattric
การขอรายชื่อเกมส์แนะนำซักนิดหน่อย มันรบกวนใจคนเข้ามาอ่านมากเลยหรอครับ ลองคิดกลับว่าถ้าผมเป็นคนรู้จักคุณ คุณคงไม่มาไล่ให้ผมไปหาเองแบบนี้มั้งครับ ถ้าเป็นผม ถ้าผมมีเกมส์ในใจก็คงมีน้ำใจแนะนำกันไปบ้าง ยังไงก็เพื่อนร่วมบอร์ดกัน แล้วไม่ใช่ผมจะมาขอตวามช่วยเหลือแบบนี้บ่อยๆ อีกอย่างผมเองก็ไม่รู้จะไล่หายังไงด้วย ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำให้ไปไล่กระทู้หาเอาเอง

pattric's Photo

pattric
การขอรายชื่อเกมส์แนะนำซักนิดหน่อย มันรบกวนใจคนเข้ามาอ่านมากเลยหรอครับ ลองคิดกลับว่าถ้าผมเป็นคนรู้จักคุณ คุณคงไม่มาไล่ให้ผมไปหาเองแบบนี้มั้งครับ ถ้าเป็นผม ถ้าผมมีเกมส์ในใจก็คงมีน้ำใจแนะนำกันไปบ้าง ยังไงก็เพื่อนร่วมบอร์ดกัน แล้วไม่ใช่ผมจะมาขอตวามช่วยเหลือแบบนี้บ่อยๆ อีกอย่างผมเองก็ไม่รู้จะไล่หายังไงด้วย ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำให้ไปไล่กระทู้หาเอาเอง

Devil Putixx V0.2 Beta's Photo

Devil Putixx V0.2 Beta
-*- ผมว่าจะส่งไดร์ให้ Up อะครับ ไม่ทราบว่าจะส่งได้ทางไหนครับผมอยู่ร้อยเอ็ดอะครับ

BookZ's Photo

BookZ
พี่ครับมาร่วมกิจกรรมกันนะคร้าบ ของคุณ Ronan
http://www.dvdgameonline.com/forums/index.php?showtopic=257384

chappy's Photo

chappy
pm เต็มนะฮาฟฟฟฟฟ

nakharin's Photo

nakharin
ทางทีมงานขอให้คุณแก้ไขลายเซ็นต์ด้วยนะครับ
เนื่องจากใช้พื้นที่เกินกว่าที่กำหนดไว้ 800x300 ความจุ 500kb
ในกรณีที่ไม่ยอมแก้ไข ทางทีมงานจะทำการลบลายเซ็นต์ของคุณทั้งหมดครับ

peXXeq's Photo

peXXeq
บีบี ผม มันแชต BBM ไม่ได้อ่ะ ยังไม่ได้ไปทำเลย
เบอร์ผม ขอพี่เคี้ยวก็ได้นิ
0814025128

Jackzaaa's Photo

Jackzaaa
ตาเป๊ก ขอเบอร์หน่อยดิ พิน BB ก็ได้ คราวก่อนแอดพินไปทำหายซะงั้น

peXXeq's Photo

peXXeq
งง