`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

gt41's Photo

gt41
VX-KUA-HTR ส่วนลด 5$ play asia หมดพรุ่งนี้นะครับว่าจะโพสตั้งแต่นานล่ะ ได้มาก็ไม่เคยได้ใช้สักที ตามสะดวกเลยนะครับ

gt41
แจกคูปองส่วนลด 5$ ของ play-asia พอดีเพิ่งได้ของที่ไปค้างอยู่ต่างจังหวัด http://www.uppap.com/i/T3f.jpeg

gt41
ใครที่รอซื้อเครื่อง PS4 ตอนที่มันขายมือ 1 ในราคา 8 พัน .. นั้นเท่ากับว่า คนอื่นๆกำลังรอซื้อเครื่อง PS5 กันแล้ว

gt41
ให้ตายยังไง ณ. เวลานี้หรืออีกหลายปี ผมก็จะยังไม่ใช้ windows 8 เพราะมันไม่เหมาะกับการทำงานของผมเลยจริงๆ

gt41
ในไทยจะมีถึง 100 คนไหมนะที่เล่นเกมเครื่อง wii ด้วยแผ่นแท้แบบจริงๆจังๆ

gt41
เมืองนอกเริ่มเผยแพร่การ Down FW3.70 ด้วยการใช้ บอร์ด เสริมแล้วนะครับ เริ่มเป็นทางการแล้ว สำหรับวิธีนี้ แต่ไป sony ก็คงจะมีแผนต่ออย่างแน่นอน ..

gt41
มีใครรู้บ้างว่า การเลือกตั้งนอกเขตจังหวัด ต้องไปแจ้งภายในวันที่ 2 มิถุนา ที่จะถึงนี้ ผมเข้าใจถูกไหมครับ ปล. ดูข่าวติดตามข่าวสารทุกวัน กกต. ไม่เห็นจะแจ้ง..อะไร ถ้าไม่มีคนมาบอก ก็มีรู้ ข้อมูลก็ไม่ชัดเจน เยิ้นเย้อ อะไรของมัน .. นี่หรือความหวังของชาติจากการเลือกตั้ง เซง ..

gt41
PSN ยังเงียบอยู่อีกใช่ไหมครับ รายงานผลกันด้วยนะครับ ใครที่ได้เปิดเครื่อง PS3

gt41
PSN ออนได้ยังครับล่าสุดเมื่อคืน 6 ทุ่มยังเงียบอยู่ เช้านี้ได้หรือยัง

gt41
HDD จะเต็มแล้วขนาดไม่ได้โหลดคลิบอะไรมากมาย

gt41
เริ่มต้นทำงานกันอีกครั้งหลังอยุดยาวๆกันนะครับ

gt41
อีกไม่กี่วันก็สิ้นสุดการหยุดยาวและต้องกับไปทำงานซึ่งมีแต่ปัญหารออยู่ เห้อออ นึกแล้วเซง ไม่รู้ว่าจะมีงานอะไรเข้าอีก แค่ค้างๆก่อนปิดก็ยังเคลียร์ไม่หมด เซง อีกรอบ ..

gt41
นั่งอ่านการใช้งาน CFW PS3 3.55 โอ้วแม่เจ้าไม่ได้ตามเวอร์ชั่นนี้มานาน งงเป็นไก่ตาแตก ..

gt41
มีใครเริ่มหยุดยาวกันแล้วครับ แล้ววางแผนไปไหนกับบ้าง ..

gt41
ตอนนี้กำลังจะซื้อบ้าน ท่าทางจะได้เสียเงินแสนฟรีๆแล้ว เพราะโครงการของลลิน ทำบ้านดูไม่แข็งแรงมากๆ วันนี้ไปขอเปลี่ยนหลังใหม่มา เพราะผนังรอบบ้านแตกรอบบ้านหมด หัวค่ำน้องยังแซวว่าแผ่นดินไหว 2 ริกเตอร์บ้านคงฟังแน่ๆ เพราะเอารูปให้ดู ดึกมาหน่อยแผ่นดินไหวจริ