`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

lengga's Photo

lengga
pm ไปได้รับป่ะครับ ผมเล้งที่โทรไปอ่ะครับ

lengga
ลิเวอร์พูล ชนะ 1-0 dirk kuyt โหม่งนำชัย

lengga
ถ้าไม่สะดวกก็บอกกันได้ครับ แล้วกรุณา pm บอกกันด้วย จะได้ไม่ต้องเสียค่าโทรศัพท์โทรไปถามเปลืองตังค์ครับ

lengga
อย่าโกรธกันนะ ผมสังหรว่า ลิเวอร์พูลเรา จะโดนตอเรสยิง

lengga
3-0

lengga
เพิ่งได้ดู I love u phillip morris หนังสนุกแล้วสร้างจากเรื่องจริงด้วย พระเอกมี IQ 163 เลยเหรอเนี่ย

lengga
เว็บท้องฟ้าเนี่ย เค้าเปิดรับบ่อยป่ะครับ

lengga
ถามพี่หน่อยครับว่า เปิดสาขาของเซ็นทรัลลาดพร้าว ตรงไหนเหรอครับ