`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

lengga's Photo

lengga
การโกงระดับโลก

lengga
MW3 เล่นจบแล้ว โครตมัน

lengga
facebook เข้ากันได้รึป่าวครับ

lengga
สเปอร์ เล่นดีมากครับ ยอมรับเลย มีใครคิดเหมือนผมบ้าง ว่าตอนนี้ลิเวอร์พูลแพ้ทางสเปอร์สุดๆ ตั้งแต่ฤดูกาลที่แล้ว

lengga
จะแพ้ก็ไม่เป็นไร เล่นให้ได้ใจแฟนๆหน่อยละกันครับ

lengga
อุตส่าห์ซื้อทองใกล้บ้าน ทองแท่ง1บาทที่ฟิวเจอร์ คิดค่าบล๊อก บาทละ 650 นี่มัแพงเกินเหตุรึป่าวครับ

lengga
ขอเป็นกำลังใจให้แฟนทีมปืนใหญ่ทุกคนครับ รอนักเตะหายเจ็บ พ้นแบน ทีมจะกลับมาแน่ๆครับ

lengga
ข่าวบาร์ตันขายดีจริงๆ

lengga
เพื่อนหญิง ที่เคยเรียนหญิงล้วน เล่าให้ฟังว่าเวลามีปัญหากับใคร สิ่งที่จะตัดสินว่าใครถูกใครผิด คือ"คนที่มีพวกเยอะกว่า"

lengga
เว็บ หยามปอด มันเป็นเว็บรวมเกรียนไปแล้วจริงๆ

lengga
เสมอต้น เสมอปลาย จริงๆ

lengga
เพื่อนเล่าให้ฟังว่าไปเดินชนแฮนด์มอเตอร์ไซค์ที่จอดอยู่ ตอนนั้นเจ้าของรถก็นั่งอยู่ด้วย เพื่อนผมก็ขอโทษไป พอเดินผ่านไปได้ซักระยะ มันวิ่งตามมาพร้อมกับพูดว่า"พี่ๆดูนี่หน่อยครับ รู้ป่ะนี่อะไร""

lengga
ยังมีคนนอนดึกช่วยเชียร์ลิเวอร์พูลกันป่ะครับเนี่ย

lengga
pes 2011 update now

lengga
update pes 2011 รอนานแล้วเนี่ย จะมากี่โมงเอ่ย