`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

lengga's Photo

lengga
วันนี้อากาศมันร้อนแปลกๆรึเปล่าครับ ผมนั่งอยู่บ้าน เหงื่อออกตลอดเวลาเลย

lengga
pes 2013 ALL BLES VERSION option file สำหรับ datapack 2.00 มาแล้วนะครับ ใครอยากได้แหล่ง pmมาได้ครับ

lengga
เดือนนี้ใครมี psn+ โซน us โหลดฟรี starhawk single player campaign นะครับต้องเข้าไปหาหน่อยนะครับ

lengga
ส.แสงกรุ๊ป เห็นคนเค้าแนะนำว่าเครื่องใช้ไฟฟ้าถูกมากบริการดี มีใครเคยใช้บริการไหมครับ

lengga
00.00 น. Young Boys vs Liverpool ช่อง 5, ทรูสปอร์ต 1 และ true HD showcase (129)

lengga
กล่องทรูHDเสียงที่ออกทางสายAV เสียงมันสลับซ้ายขวารึเปล่าไม่แน่ใจ มีใครเป็นบ้างครับ

lengga
DEMO PES มาเมื่อไหร่ช่วยเตือนด้วยนะครับ จะไปโหลดมาลอง

lengga
"ที่นี่ไม่ร้างนะครับ"

lengga
Welcome Borini YNWA

lengga
ตอนนี้เครื่อง jtag jasper ราคามือ 2 ประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

lengga
เห็นข่าวลิเวอร์พูลคว้าDavid Texeiraเลยไปดูค่าพลังใน pes2012 เฮ้ยทำไมพลังมันน้อยกว่าธีรศิลป์ แดงดาอีกเนี่ย เซ็ง

lengga
แมนซิ 3 - 0 ลิเวอร์พูล

lengga
gerrard = world class

lengga
ลูคัส อาจพักยาว 2-3 เดือน