`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

rameng_a's Photo

rameng_a
หวาดดีเพื่อน เพื่อนเปลี่ยนเบอร์หรอ

KUMSMKII's Photo

KUMSMKII
ขอฟิบ หน่อยครับผม อยากแอดไปติดตามข่าวสรเกมครับ

poo9's Photo

poo9
FB ยังเล่นอยู่หรือป่าว ถ้าเล่นอยู่รับแอดพี่ด้วย ^ ^

huntersai's Photo

huntersai
ขอเฟสด้วยครับ อยากเข้าไปอ่านข่าวเกมส์นะครับ

suphasit's Photo

suphasit
ขอ fb เช่นกันครับ

Zx-III's Photo

Zx-III
ขอชื่อในfb หน่อยครับจะแอดไปหา อ่านข่าวนะครับ

poo9
ระยะเวลาเกือบ 1 เดือน กำลังจะปิดลงกับผลโหวต เกมส์เทพแห่่งปี 2010 ของชาว DGO ใครที่ยังไม่ได้สิทธิ์เชิญลงคะแนนโหวตเกมส์ที่คุณชอบน่ะครับ...

poo9
อายุไม่น่ะเป็นอุปสรรคเลยน่ะ... -*-

poo9
รูปใหม่น่ารักดี มาเป็นเด็กของป๋าดีกว่า 555+

poo9
โดนเผาแบบไม่รู้ตัว...- -*

poo9
อิอิ ถ้าจะให้เป็นแบบนั้นจริงๆ
สงสัยจะต้องเป็นทองแผ่นเดียวกับพี่เสียแล้วมั้ง.... :P

Mr.Cid's Photo

Mr.Cid
งั้นผมใช้จอพี่ แถมยังกินข้าวบ้านพี่ด้วยดีกว่า เอิ๊ก ๆ ๆ !!!~

poo9
555+ อิจฉาทำไมครับ ได้จอใหม่ กับไม่มีตังค์กินข้าว.. น้องจะเอาแบบไหนล่ะ... T_T

Mr.Cid's Photo

Mr.Cid
อิจฉาจริงจริ๊งงงงงงงงงงงง ได้จอใหม่ T^T

poo9
ประชาสัมพันธ์ : มาร่วมแสดงสิทธ์เพื่อเกมส์ที่คุณชอบ ในกระทู้ จัดผลโหวต เกมส์เทพแห่่งปี 2010