`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

poo9's Photo

poo9
อิอิ ถ้าจะให้เป็นแบบนั้นจริงๆ
สงสัยจะต้องเป็นทองแผ่นเดียวกับพี่เสียแล้วมั้ง.... :P

Mr.Cid's Photo

Mr.Cid
งั้นผมใช้จอพี่ แถมยังกินข้าวบ้านพี่ด้วยดีกว่า เอิ๊ก ๆ ๆ !!!~

poo9
555+ อิจฉาทำไมครับ ได้จอใหม่ กับไม่มีตังค์กินข้าว.. น้องจะเอาแบบไหนล่ะ... T_T

Mr.Cid
อิจฉาจริงจริ๊งงงงงงงงงงงง ได้จอใหม่ T^T

poo9
555+ คนหล่อก็แบบนี้ล่ะ... :P

Mr.Cid
T^T อยากเล่น MH3 อะเฮีย PSP น้องทำเจ๊งไปแล้ว

Mr.Cid
หมั่นใส้ ลายเซนต์ ชิส์

Mr.Cid
-*- งอลอะไรกับครับ พี่ปู้กับเฮียโอม

Mr.Cid
*0* ครับพี่ปู้ แค่เหย่เล่น เหมือนผมเป็น แดงใบเล่ไง !!!~

poo9
ไม่เอาครับ ไม่เล่นบทเป็นเมียดิ...

Mr.Cid
อุว๊ะ ฮ๊ะ ฮ๊า ฮ่าาาาาาาา เป็นเมียเรา ต้องอดทน !!!~

Mr.Cid
คิดฮอตหลาย มาให้ขืนใจซักที ครับพี่ >,<

Mr.Cid
ถูกต้องเลยครับเฮียโอม เราต้องก่อม๊อบ เสียแล้วครับ

Mr.Cid
ฉึก ฉึก ครับเฮีย

Mr.Cid
งอล ฉึก ฉึก ทำข่าวแต่ห้อง PS กรี๊ดดดดส์
เราเลิกกัิน ฉึก ฉึก