`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

Pasaniva14's Photo

Pasaniva14
โพสไม่ได้ งงแท้

Pasaniva14
มีท่านใดดูพระเครื่องเป็นบ้างครับ

Pasaniva14
test playbook

Pasaniva14
test

Pasaniva14
บ้านใครขายของกินบ้างครับ ปวดขมับไหม ตอนนี้วัตถุดิบร้านผมขึ้นแรงมาก นมสดขึ้น น้ำตาลขึ้น ล่าสุดเมล็ดกาแฟขึ้นเป็น100

Pasaniva14
100บาท เดี๊ยวนี้แค่ออกไปยังแค่ปากซอย มันก็หมดลงไปเกือบครึ่งแล้ว นับวันอะไรๆก็แพงจริงๆ

Pasaniva14
IPAD เมื่อไหร่มันจะมีแอป Facbook หว่า เล่นผ่านเวปมันไม่เวิค

Pasaniva14
มันใกล้มาไทยแล้วครับ ร้านเลยลดหนีกัน หลังสงกรานอาจจะมีเฮ

Pasaniva14
ไม่เอาวงไอน้ำไปเปิดด้วยอีกอันอ่ะ 555+

Pasaniva14
หายแบนกลับมา ช่วงนี้กำลังหัดเล่นแอนดอยเหอๆ

Pasaniva14
หลังจาก d90 เดี้ยงมาหกเดือน ไม่ได้ถ่ายรูปอีกเลยเซ็ง ปีหน้าจะได้ฟูลเฟรมตกรุ่นสักตัวไหนเนี่ย

Pasaniva14
MAC นี่ปกติโหลดบิตทำไมยิ่งไม่ค่อยขึ้นหว่า งงมากครับ คนปล่อยก็ colo

Pasaniva14
เทสๆ

Pasaniva14
ทำไมผมเล่นตรงนี้ไม่ได้หว่า