`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

gt41's Photo

gt41
ทำงานทำการบ้างนะครับ ท่าน PS3 DarkSide ทั้งหลาย ... ฮิฮิ

gt41
ฉลองกันที่ไหนครับ ผมติดแง๊กอยู่ที่บ้านไม่ได้ออกไปไหนเลย ... เซงงง

gt41
ตกลงตีเต่า 13 แผ่น Zone 1 ไม่มีเสียงพากษ์ในบทสนทนาเหรอครับ ซื้อแผ่นมาเป็นปีเพิ่งได้เปิด .. มีแผ่น Jap ยังมีเสียงบทพูดเลย

gt41
ช่วงนี้ JB ไม่มีอะไรใหม่ เอาเวลาไปตีเต่าสักภาคดีไหมเนี่ย แผ่นก็ซื้อมาแพงแถมดองไว้คนขึ้เกลือจะขึ้นแล้ว...

gt41
คนเใช้ NET True เข้าเว็บ DGO ไม่ได้ใช่ไหมครับ เพราะผมลองตั้งนานด้วยสายของ true เข้าไม่ได้ พอเปลี่ยนมาใช้สายของ 3BB เข้าได้เฉยเลย .. งง หรือว่าเป็นแค่ผมคนเดียว ... นึกว่าเว็บล้มตั้งแต่หัวค่ำ ..

gt41
เห้อออ ต้องมานั่งเฝ้าออฟฟิตในวันที่หลายคนหยุดกัน ..

gt41
เริ่มต้นทำงานวันใหม่อีกรอบหลังจากที่เสียเวลาไป 1 วันเต็มๆ ด้วย คำว่า สุรา สู้ๆ แต่พรุ่งนี้ดันไม่หยุด

gt41
ปวดหัวจังไม่น่าไปนั่งดืมกับเพื่อนมาเลยเสียงานเสียการหมด

gt41
ในที่สุดก็ Downgrade เครื่อง PS3 เป็น fw 1.50 ได้แล้ว ... วิจัยกันต่อไป ...

gt41
เย้ ๆๆๆๆ เย็น วันศุกร์อีกแล้ว ... แต่พรุ่งนี้ ยังต้องทำงาน ... กรรม ....

gt41
ไปถ่ายรูปรับปริญญาให้น้องชายมา .. เหนื่อยดีแต่ก็สนุก น้องๆสาวๆเยอะ ... แต่ เรานะ แก่แล้ว แย่เลย .. อดซ่ะ

gt41
มาประจำการอยู่ที่จังหวัดอุบล .แวะมาถ่ายรูปให้น้องชาย เย็นวันอาทิตย์กลับ

gt41
วันนี้ไม่มีข่าว JB ใหม่ สงสัยฝรั่งยังไม่ตื่น ...

gt41
วันที่ 1 ของการเตรียมตัวเพื่อ พิชิต ยอดภูกระดึง ... วิ่งรอบหมู่บ้าน 2 รอบ โคตะระเหนื่อยเลย .... สู้ๆ

gt41
ร้องเพลง รอ ต่อไป เอาเวลาไปทำงานก่อน ...