`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

oui152's Photo

oui152
ติดดอย 26250

oui152
ได้แล้วจะโทรไปครับ

Piggyealker's Photo

Piggyealker
เรื่องที่เหยียบของกลองชุด Bandhero ถ้าเคลมได้ยังไงรบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ ผม นิว ที่รับของที่คอนโดครับ

ringleder's Photo

ringleder
ได้แล้วนะครับผม ขอบคุณครับ

ringleder's Photo

ringleder
สวัสดีครับ
รบกวนถามเกี่ยวกับ วิธีลง Option file Winning2011
ว่าใช้ flash drive ลงยังไงน่ะครับ
ต้องลง Dashboard ver ใหม่ด้วยใช่ไหมครับ
ตอนนี้ของผมยังเป็น 2.0.8955.0 อยู่เลย
ขอบคุณครับ
นัท

Darksofear's Photo

Darksofear
ให้ผมอีกสักคนนะครับบ T__T อยากซื้อให้ตัวเองเล่นตอนปีใหม่ เครื่องเก่าเหลืองแล้วน่ะครับ แต่งบไม่พอซื้อน่ะครับ ถ้าได้ราคาประมาณนี้ ผมพอจะซื้อได้น่ะครับ T-T ขอบคุณมากๆนะครับ ยังไงรบกวนตอบกลับด้วยนะครับผม

Darksofear's Photo

Darksofear
สวัสดีครับ http://www.dvdgameonline.com/forums/index.php?showtopic=249730 จากระทู้นี้ ไม่ทราบว่า ขายไปรึยังครับ ถ้า 9พัน ราคานี้ ผมพร้อมซื้อเลยนะครับบบ ยังไง รบกวนPM กลับมาด้วยนะครับผม ผมpm ไปหาคุณไม่ได้น่ะครับ คุณขายแค่เฉพาะตัวเครื่องใช่ไหมครับ แล้วที่ยังไม่แกะวอยออกคือ เป็นเครื่องใหม่ยังไมได้เอาออกจากกล่องมาเล่นใช่ไหมครับ แหะๆ ยังไงผมสนใจมากๆเลย รบกวนตอบกลับดว้ยนะครับผม

emo's Photo

emo
PS3 Slim ลดเหลือ หมื่นถ้วนไหวมั้ย ครับ พอดีหาเครื่อง
ให้น้อง

oui152
kinect 5800 ของใหม่สนใจมั้ยครับ 0814423479