`
←  Tatasaray's Blog IN 3D
Logo
»

Tatasaray's Blog IN 3D

รายได้ภาพยนตร์ในสหรัฐอเมริกาประจำสุดสัปดาห์ที่ 23-25 กรกฎาคม 2010 (ลองทดสอบดูหน่อย) 29 July 2010

----------------------------------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------------------------------------
-------------------------------------------------------------

Tags: Boxoffice, 3D

Comments

aspirin, Jul 30 2010 08:55 AM

อันดับหนังทให้มันอยู่ นิ่ง ทีครับ เดี๋ยวยืดเด่ยวหด อ่านไม่รู้เรื่องเลย :o_yellow:

Xpert, Jul 30 2010 11:21 AM

มาแปลกใหม่ดีครับ อิอิ

ตัวหนังสืออ่านยากไปหน่อยนึงครับ น่าหาสีสว่างกว่านี้

rbgel, Jul 30 2010 04:43 PM

+อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

+นำเสนอแนวมากค่ะ แต่ตารางบ๊อก ออฟฟิศขอนิ่งๆ ได้มะคะ :angry2:

+ทำเก่งมากเลยคะ พวกตัวหมุนๆ ยั่งกะจะลอยออกมาทิ่มตาได้เลย อะฮี่ ๆ ๆ