`

Jump to content

ซื้อทีวีที่กทมคร้าบ

1 reply to this topic

#1 spooney

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 28 May 2008 - 06:12 PM

อยู่เชียงใหม่อ่ะถ้าให้เค้าส่งมาอ่ะสั่งร้านไหนไว้ใจได้ราคาถูกบ้างอ่ะคร้าบเพราะมัน
น่าจะต้องโอนตังปก่อนอ่ะครับ
ที่นี่ราคาโหดมากๆๆๆๆอ่ะคร้าบ
อีกคำถามครับอยากทราบว่าเล่นเกมกับดูหนังและต่อคอมอย่างละเท่าๆกันไม่ดูทีวีอ่ะซื้อl
cdหรือplasmaดีอ้ะ

Edited by spooney, 28 May 2008 - 06:20 PM.

#2 jonaddon

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 May 2008 - 08:07 PM

เชียงใหม่ไม่มี powerbuy เหรอครับ
เพราะหลายตัวที่powerbuy ราคาก้อพอรับได้นะครับ
พลาสม่าซัมซุง 42นิ้ว 304XX บาท
LG42LC7R 35900
ราคาก้อน่าจะพอสู้ไหวมั้งครับกับกรุงเทพ
32นิ้ว 18-19000 กันตั้งหลายตัว

ตามโลตัสหรือบิ๊กซีเหมือนกันครับ
พวกนี้จะมีอยู่รุ่นหรือสองรุ่นที่ทำราคาออกมาแล้วแพงกว่ากรุงเทพฯแค่พันสองพันนะครับ

ไม่งั้นก้อมีร้านที่พอแนะนำได้อยู่ครับ ราคาก้อโอเค แต่ไม่ถูกเหมือนกับเจ้าดังๆที่อยู่แถวเกษตรหรือรามอินทรานะครับ