`

Jump to content

ลงทะเบียนแล้ว แต่ เข้าเล่นไม่ได้อะ

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 notnid1521

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 18 May 2008 - 11:45 AM

เช้าวันอาทิตย์ผมลงทะเบียนวินนิ่งแล้ว ผ่านแล้วพอเข้า NETWORK ที่เกม พอใส่ ซีเรียลกะพาส มันขึ้น Error อะครับ งง 5c745924.gif

#2 zero_one

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 01 July 2008 - 08:44 AM

แล้วเล่นได้ยังครับ มันเป็นยังงัยครับ ผมก็เหมือนคุณ จนป่านนี้ยังเล่นไม่ได้เลยไม่รู้จะทำยังงัย ถ้ายังงัยช่วยตอบด้วยนะครับว่าเป้นอะไร จะได้มีคน online เพิ่มขึ้นอีกหนึ่งคน