`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

ถ้าผมจะขาย904SHสีม่วงในราคาที่พอจะซื้อ LG...

Spirit's Photo Spirit 07 May 2008

พอดีคิดว่าอยากจะเปลี่ยนมือถือสักหน่อยน่ะครับ แต่คงไม่เอาไปขายตามมาบุญครองแน่ๆ เพราะกดราคากันสุดๆ
ว่ากันตามสภาพ 904SH ผมสีม่วงครับ มีX-Sim พร้อม การใช้งานดีพร้อมทุกประการ ตัวเครื่องด้านนอก(หน้าหลัง) มีรอยขีดข่วนพอประมาณ แต่ไม่มีถลอกแน่นอน ส่วนที่เป็นโลหะด้านหลังอาจมีรอยมากหน่อย ข้างในสวยงามดีไม่มีรอยครับ
ไม่ทราบว่าผมสามารถที่จะขายทั้งเครื่อง ทั้งX-sim และMiniSD 1GB Kingston ให้ได้พอที่จะไปซื้อLG Prada มือหนึ่งมั้ยครับ? หรือไม่ก็แลกกันไปเลย
ไม่ทราบคิดเห็นว่าอย่างไรครับ?

อ้อ เกือบลืมครับ อุปกรณ์ครบครับ(ก็คือที่ชาร์จอย่างเดียว) แต่ไม่มีกล่องกับคู่มือครับ

mancdokushin's Photo mancdokushin 07 May 2008

ลองตั้งราคาเล่นดูก่อนสิน้องริคับ พี่ก็มี่รุ่นนี้เหมือนกันนะ เเจ่มดี เเต่ว่าx-sim ได้มากี่ตังค์อะจะไปหาซื้อมั้ง

thiti2526's Photo thiti2526 07 May 2008

ล่าสุดแอลจีรุ่นที่คุณอยากได้ผมเห็นมือสอง7-9000บาทครับ

ส่วนตัวเลยซื้อมาลองใช้แต่ไม่โดนครับ ไม่ค่อยถูกจายยยย

ekbee's Photo ekbee 08 May 2008

x-sim รวมค่าส่ง น่าจะอยู่ที่พันกว่าๆ นะแมน

k9999's Photo k9999 08 May 2008

prada หามือ2สวยๆของครบยากมากครับ มือ1ไม่ถึงหมื่นกลางดีครับ ผมว่าใช้งานไม่เลวนะจอสวยกว่า ku990 และทำงานเร็วกว่าด้วยแต่เมนู ku990 ใหม่กว่าและกล้อง+vdo ดีกว่ามากครับ