`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

สงสัย คงลืม กาตูนๆ ดี อย่าง เบอเซิก ซอมบี้...

Lagunaneo's Photo Lagunaneo 04 May 2008

เบอเซิก ซอมบี้ฮันเตอร์ แบ๊ตเทิ้ลเรอเยิ้น ผมว่ากาตูน3 เรื่องนี้แจ๋วนี้นะคับสนุก โดน เฉาะ ซอมบี้ฮันเตอ เนื้อเรื่องโดนมาก แต่ดันไม่มีเล่มต่อแล้วมั้งคาอยู่เล่ม4 เนี้ย เบอเซิ๊กอันนี้ชอบอย่างแรง แต่รออ่านเป็น ปีๆ ต่อเล่ม เล่นเกม PS2 เกมนี้ยิ้งครั้งอดใจรอตอนต่อไปแทบไม่ไหว
ชอบ กั๊ส -ที่หมู่บ้าน ชาวบ้านไม่ได้ ตกใจที่ปีศาจ บุกมา แต่ที่พวกนั้นกลัวกัน คือชายชุดดำที่แกว่งดาบยัก ที่หน้ากลัวกว่า อสูรกาย ได้ๆ กั๊ส!!!-

MoDiFy's Photo MoDiFy 04 May 2008

zombie hunter ผมว่าผมเคยเห็นมันออกประเทศอื่นจนจบนะ
หรือเปล่าวะ ไม่แน่ใจ
แต่หนุกดีอ่ะ
ไม่น่าเลิกพิมพ์เลย สงสัยติดเรทไปหน่อย เล่ม 4

GapKung's Photo GapKung 04 May 2008

เคยตั้งกระทู้ถามแล้วได้คำตอบว่าคนเขียนเลิกเขียนซอมบี้ฮันเตอร์แล้วไปเขียนตุลาการท
มิฬแทนครับ

rahxephone's Photo rahxephone 04 May 2008

ของไทยตุลาการทมิฬใกล้จะจบแว้วอยากอ่านไวๆ จัง

Beastboy's Photo Beastboy 06 May 2008

ซอมบี้ฮันเตอร์ มีฉาก...เยอะดีครับชอบ :aha:
เเต่ก็มันส์นะครับ บู๊เยอะ
สงสัยคงจะไม่ออกเเล้วเเหละ ป่านนี้คนเขียนคงไปหาประสบการณ์....มาทําเล่มใหม่อยุ่มั้งครับ d33561e9.gif2 รอนานมากเลย

thiti2526's Photo thiti2526 07 May 2008

berserk สุด ๆ ของความล่าช้าหงุดหงิดชะมัด

เอ่อ มีอีกเรื่องทำเวลาได้พอ ๆ กัน คือ มังกรอหังการ์ ไม่รู้ทำไรกันอยู่ a03cbf1e.gif

GapKung's Photo GapKung 07 May 2008

รู้สึกว่าัมังกรอหังการ์มันเป็นรายเดือนมั้งครับเลยทำให้ออกช้ากว่ารายสัปดาห์

MoDiFy's Photo MoDiFy 07 May 2008

เห็นว่า berserk เริ่มออกทะเลแล้วหรอครับ

rahxephone's Photo rahxephone 09 May 2008

Berserk ออกทะเลจิงๆ(นั่งเรือไปกานไง555+)
คนเขียนเรื่องนี้วางพล็อตดีนะ เด๋วคงวนกลับมาจุที่จะเข้าเนื้อเรื่องหลักๆได้เองแหละ
จำได้ว่าตอนอยู่ป.6ซื้อของหมึกจีนมา2เล่มหนาๆ มันวางพล็อตตอนกัซกลายเป็นเครื่องสังเวยแล้วย้อนอดีตมาเล่าตอนเด็ก ประมาณ ม.4มั้งถึงมาบรรจบกับตอนที่ค้างไว้ วางพล็อตยาวดีมาก 555+

yokee's Photo yokee 09 May 2008

แบ็ตเริลเยอร์ อันนี้รู้สึกจะจบไปแล้ว ผมอ่านจนจบ
Berserk อันนี้น่าจะล่าช้าคับ อย่างตอนล่าสุดที่ผมได้อ่านนี้จะช้าเป็นพิเศษ รวม 2-3 เดือนหรือมากกว่านั้น 154218d4.gif
ซอมบี้ฮันเตอร์อันนี้ผมไม่ได้ติดตาม แต่ข่าวว่าเลิกเขียนแล้ว
ผมเซ็ง Ganzt ดันโดนลงหลุมรอให้ออกต่อ ลุ้นอยู่ af48944b.gif ตามอ่านสแกรนอย่างเดี่ยวตอนนี้ 4519626a.gif

napam's Photo napam 12 May 2008

ผมว่า เรื่อง berserk น่ะที่ลืมน่าจะเป็น มันลืมผู้อ่านอย่างเรามากกว่าครับ ลืมว่าเรารอมันอยู่ เล่นดองทีงี้นานเป็นชาติเลยครับ

ninny's Photo ninny 20 May 2008

บัทเทิลรอยัลออกจนจบไปแล้วครับ แต่หนังสือหาซื้อยากพอควรนะ ยิ่งเล่มหลังๆนี่ต้องหากันเลยทีเดียว

rbgel's Photo rbgel 22 May 2008

+Battle Royal จบไปแล้วค่ะ . . ใจจริงอยากให้คนวาดเขียนภาคต่อของบารอน ก๊อง "ล่ามัจจุราช" มากกว่าค่ะ (จบคาใจเหลือเกิน) 4412144b.gif 967339c1.gif