`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

ถามเกี่ยวกับ Rock Band PS 3 หน่อยครับ(มาแน...

Byote's Photo Byote 04 May 2008

อยากทราบว่า พวก อุปกรณ์

rock band กีตาร์ ไมค์ กลองไรงี้ ของ PS3

จะต่อเล่นกัน xb360 ได้มั้ยครับ

คือเห้นมันเป็น USB อ่ะ

ส่วนแผ่นเกมจะไรท์เป็น ISO รันได้มั้ยฮ่ะ

คือแบบว่าอยากรู้จิงๆอะครับ

อย่าว่ากันน่ะ -*- 4519626a.gif

Ovaltine's Photo Ovaltine 04 May 2008

ไม่

ไม่

kunchan's Photo kunchan 04 May 2008

ลองดูแล้วครับ

ไม่ได้ครับ

แต่ต่อกับคอมได้ ลองหาพวกเกมกลองกีตาร์ในคอมโหลดดูครับ ใช้เล่นได้ครับ

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 04 May 2008

ISO ไม่มีทางครับ