`

Jump to content

กล่องสมบัติอันนี้เก็บยังไงครับ

2 replies to this topic

#1 MonsTerBoy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 30 April 2008 - 07:42 PM

มันอยุ่โซน Power Division อะครับไม่รู้ข้ามไปเอายังไง

#2 Greenforest

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 May 2008 - 06:59 AM

สมบัติในนี้ไม่ต้องเก็บก็ได้ค่ะเพราะว่าเราสามารถประมูลมันได้ในภายหลังที่ร้านตรง
ท่าเรือของ Tosca

ปล.ไม่ทราบว่าก่อนเข้ามาที่นี่ ได้ซื้อ SHIELDUS กับ Barricadus ในเรือที่เราเดินทางมาแล้วหรือยัง

ไม่เช่นนั้นจะไม่สามารถซื้อได้ไปตลอด........อดได้ AP spell ครบ

Edited by Greenforest, 01 May 2008 - 07:01 AM.

#3 9th TEARDROP

เซียนเกม

•  DGO Blogger

Posted 19 September 2008 - 05:34 PM

ตอบช้าไป 5เดือนคงไม่เป็นไรนะครับ^^

เราต้องรอให้เราชนะบอสด่านนี้ก่อนครับ แล้วหลังจากนั้นเราต้องโกย
ใส่ตีนหมาเพราะมีเวลาถอยหลัง ทางถึงจะมีให้ไปเก็บได้เพราะโรงงานมันจะเริ่มถล่ม
จนมีทางไปเอง.....