`

Jump to content

ขอรายชื่อร้านขายแผ่นเกมไรท์ที่สะพานเหล็กและที่ตั้งร้านด้วยครับ

2 replies to this topic

#1 lionel

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 30 April 2008 - 03:01 PM

1.ขอรายชื่อร้านขายแผ่นเกมไรท์ที่สะพานเหล็กและที่ตั้งร้านด้วยครับ
2.แนะนำเกมที่ผมควรซื้อมาเล่นด้วยก็ได้ครับขอหลายๆเกม GOW DMC4 COD4เล่นจบแล้วครับ ไม่เอาแนวRPG
ขอเป็นแนวยิงและต่อสู้ตะลุยด่าน เหมือน 3 เกมข้างบนครับ
3.แผ่นmaxxนี้คุณภาพแตกต่างกับverbatimมากไหมครับ
4.ถามอีกข้อครับเครื่องผมอ่านแผ่นเกมไรท์ทุกยี่ห้อเสียงดังหมด แต่แผ่นหนังปั้มเงียบมากครับหรือเวลาเล่นแผ่นหนังมันไม่ดังอยู่แล้วครับ

#2 omunize

ก้ามปู แบตเทิล !!!

• Royal Executive Members

Posted 14 May 2008 - 11:57 PM

BioShock
Lost Odyssey
Condemned 2: Bloodshot
Assassin Creed
Lost Planet: Extreme Condition
Virtua Fighter 5
Viking The Battle of Ascard
GTA4
DOA Extreme2
Mass effect

#3 peXXeq

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 27 June 2008 - 06:55 PM

เกมส์ ตามลายเซ็นต์ผมอะครับ รับรองแหล่ม