`

Jump to content

Grand Staff

2 replies to this topic

#1 T_CB

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 29 April 2008 - 11:29 AM

คืออยากทราบว่าถ้าผมเข้าไปใน grand staff (แผ่น 4)แล้วสู้กับพวกจอมเวทย์ชนะแล้ว ผมยังสามารถที่จะออกมาเกี่ยว event ต่างได้อีรึเป่าครับ

หรือว่าเข้าไปแล้วก็ไปสู้บอสใหญ่ต่อเลย

คือตอนนี้ออยากได้พวกเวท ดิน กับ น้ำ ขั้นสุดยอดอ่ะครับ จะได้สู้กับบอสที่ Temple of Enlightenment ได้

รบกวนหน่อยนะครับ 875328cc.gif

#2 Greenforest

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 29 April 2008 - 03:21 PM

grand staff ไปได้สองครั้งจ้า พอเข้าไปแล้วจะออกมาไม่ได้

แต่พอเคลียร์บอสของแต่ละครั้งได้แล้ว จะสามารถล่องเรือไปที่อื่นได้

สรุปคือทำอีเวนต์ได้หลังปราบพ่อมด

#3 xTALOKx

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 30 April 2008 - 11:17 AM

ใช่ครับ ปราบพวก Dark Acolyte เสร็จก็ไปเที่ยวต่อได้ แต่ Temple of Enlightenment ไม่ต้องมี 2 เวทย์นั้นก็ชนะสบายนะครับ เก็บเวลแถวนั้น แป๊บเดียวก็ 80+ แล้ว ชนะสบายๆ ตอนผมสู้เลเวลก็ 90+ ไปละ = ="