`

Jump to content

เนื้อย่าง Loghome

8 replies to this topic

#1 Absolutely

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 25 August 2006 - 09:53 PM

พอดีเดือนหน้าี้วันเกิดเพื่อนผม3-4คนพร้อมกัน เลยกะจะจัด big party กัน : hungry
นึกถึงร้านนี้ขึ้นมา เมื่อก่อนเคยไปกินอร่อยมาก และเห็นว่าพี่ๆในเว็บนี้ก็ชอบไปกัน
ว่าจะไปเซอเวย์กะเพื่อนก่อนคนนึงเพราะเพื่อนยังไม่เคยไปกิน วันอาทิตย์นี้

มีคำถามดังนี้ครับ

1. บุฟเฟ่ต์เนื้อย่างยังมีอยู่มั้ยครับ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ คือผมดูในเว็บร้านแล้วมันไม่มีโปรโมชั่นบุฟเฟ่ต์เหมืือนตอนที่ผมไปกินอ่ะ
2. ถ้าผมกินแบบย่างแล้ว อยากเปลี่ยนไปกินแบบ ชาบูชาบู(น้ำ)จะให้พนักงานเปลี่ยนกะทะได้มั้ยครับ (ตอนไปครั้งแรกไม่รู้ว่ามีแบบน้ำด้วย)

แค่นี้แหละครับ รบกวนด้วยนะคร้าบ จะไปวันอาทิตย์นี้แหล่ว : Ohhhh

#2 Guest_BaNaNa MiLK_*

• Guests

Posted 06 September 2006 - 09:11 PM

จองแบบมีทั้ง2อย่างเลยก็ได้คับราคาเท่ากัน แต่ระวังแมลงสาปนะคับ ผมเจอในข้าวพัดกระเทียมไปรอบเดินออกจากร้านเลย

#3 kem

BoA BoA BoA

• High Royal Executive Members
  • Interests:BoA AKB48 MorningMusume

Posted 07 September 2006 - 07:06 AM

View PostBaNaNa MiLK, on Sep 6 2006, 09:11 PM, said:

แต่ระวังแมลงสาปนะคับ ผมเจอในข้าวพัดกระเทียมไปรอบเดินออกจากร้านเลย

อ้วกกกกกกกกกกก :jark

#4 kidaiji

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 09 September 2006 - 02:37 AM

ถามนิดนึงนะครับ
ร้านอยู่แถวไหนอะ

#5 kunchan

SKATE

• High Royal Executive Members

Posted 26 November 2006 - 09:50 PM

View Postkidaiji, on Sep 9 2006, 02:37 AM, said:

ถามนิดนึงนะครับ
ร้านอยู่แถวไหนอะ

ทองหล่อครับ

#6 the red

face of troll

• Moderator?

Posted 27 December 2006 - 09:29 PM

ซอยเดียวกับเบนซ์ ทองหล่อ

#7 Guest_เกเกเ_*

• Guests

Posted 03 January 2007 - 05:00 PM

View PostAbsolutely, on Aug 25 2006, 09:53 PM, said:

พอดีเดือนหน้าี้วันเกิดเพื่อนผม3-4คนพร้อมกัน เลยกะจะจัด big party กัน : hungry
นึกถึงร้านนี้ขึ้นมา เมื่อก่อนเคยไปกินอร่อยมาก และเห็นว่าพี่ๆในเว็บนี้ก็ชอบไปกัน
ว่าจะไปเซอเวย์กะเพื่อนก่อนคนนึงเพราะเพื่อนยังไม่เคยไปกิน วันอาทิตย์นี้

1. บุฟเฟ่ต์เนื้อย่างยังมีอยู่มั้ยครับ ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ คือผมดูในเว็บร้านแล้วมันไม่มีโปรโมชั่นบุฟเฟ่ต์เหมืือนตอนที่ผมไปกินอ่ะ
2. ถ้าผมกินแบบย่างแล้ว อยากเปลี่ยนไปกินแบบ ชาบูชาบู(น้ำ)จะให้พนักงานเปลี่ยนกะทะได้มั้ยครับ (ตอนไปครั้งแรกไม่รู้ว่ามีแบบน้ำด้วย)

แค่นี้แหละครับ รบกวนด้วยนะคร้าบ จะไปวันอาทิตย์นี้แหล่ว : Ohhhh

#8 Guest_เกเกเ_*

• Guests

Posted 03 January 2007 - 05:00 PM

View PostAbsolutely, on Aug 25 2006, 09:53 PM, said:

#9 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 22 June 2010 - 03:36 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš