`

Jump to content

สอบถามเรื่องการเข้าจอย หน่อยนะครับ

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 shuad042

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 25 April 2008 - 03:15 PM

เมื่อคืนประมาณ 4 ทุ่ม ครึ่ง เจอห้อง มีตามท้าย ว่า Thailand ผมก็เลยอยากเข้า เพราะ เล่นมาประมาณ 2 - 3 นัดแล้ว เจอแต่คนต่างประเทศทั้งนั้น พอจะเข้าไป เห็น สีที่หน้าห้องเป็นสี แดง พอจะเข้าก็เข้าไปไม่ได้ แจ้ง ว่าเข้าไม่ได้ตลอด 5c745924.gif

ขอรบกวนถามประมาณนี้นะครับ
1 ใครแอดผมที shuad042 ครับ ผมแอดไม่เป็นหง่ะ d33561e9.gif
2 สัญลักษณ์ที่จะแสดงว่าเน็ตเร็วหรือช้า คือแค่ เขียว กับ แดง แค่นั้นใช่หรือเปล่าครับ ?

รบกวนแค่นี้ล่ะครับ 875328cc.gif

ปล. เมื่อคืน เจอกับคนต่างชาติ คาดว่าเกาหลี เข้าไปจอยด้วย ใช้ทีม ชาติ บราซิล ผมก็เอาว่ะ กรูก็ อาร์เจน ล่ะกัน พอเปิดเกมส์ เท่านั้นหล่ะ เจอ โรนันดิญโญ่ พาวิ่งตลอดเลย ..... ไม่อยากบ่นว่า ในเกมส์ มันเทพมั่กๆ ลากไปหน้าประตู แล้วเปิดให้ตัวอื่น ๆ ยืง เซ็ง เลยครับ ดีนะ เครสโป เราก็เทพเหมือนกัน แต่ช้าไปหน่อยนึง ....

สรุป แพ้ ไป 5 - 4 ครับ ... เซง แต้มลดเหลือ 500 แล้ว d33561e9.gif

#2 !SaLaPaO!

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 25 April 2008 - 05:12 PM

ลอง join หลายๆครับครับ รีเฟรช ด้วยนะครับ
ควรจะ3ขีดครับ นินจาจะน้อย
ถ้า2 ขีด นินจาจะชุกชุม คับ
คือ บอลหายไปเฉย - -