`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

ไม่ทราบว่ามีใครใช้ HTC P3470 Pharos บ้างครับ

ยาวใหญ่มัดใจสาว's Photo ยาวใหญ่มัดใจสาว 17 Apr 2008

อยากถามว่า HTC P3470 Pharos ดี พอใช้ได้ในระดับ 1 หรือเปล่าครับ และราคาเท่าไร อยากได้ครับ แต่ตอนนี้รู้สึก J-Mart ของหมด เดือนหน้า ออกอีก 500 เครื่อง ทั่วประเทศ เลยจะจองดีไหม อยากถามความคิดเห็นครับ ขอบคุณครับ

ohnut7's Photo ohnut7 22 Apr 2008

ก็โอเคดีนะครับ แต่ cpu มันอืดเพราะมันวิ่งแค่ 201 เท่าเดิมเองคับ แล้วก็ไม่มี wifi แต่ผมว่าถ้ามี wifi นี่เด็ดเลยเพราะ GPS ก็มี

ถ้าไม่ติดตรงที่บอกไว้ 2 อย่างก็ ซื้อได้เลยครับ แป้นตรงกลางหมุนใช้งานง่ายดีเหมือนกัน