`

Jump to content

หาแบบรวมrom-pspได้ที่ร้านไหนครับ

1 reply to this topic

#1 AdayMoNes

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 23 August 2006 - 01:45 AM

อยากได้ทุกเกมที่ออกมาแล้ว ถ้าไปโหลดเองคงเก้บไม่ทันแล้ว ไม่ทราบว่าร้านไหนในสะพานเหล็กมีขายแบบiso ตั้งแต่เกมแรกจนถึงปัจจุบันบ้างครับ ราคาแผ่นละเท่าไหร่ อยากจะได้แบบตัวเต้มโดยที่ยังไม่ripมาจะมีขายบ้างไหม

**ขอบคุณมาก**

#2 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 23 August 2006 - 02:19 AM

สะพานเหล็กเขาขายเป็นเกมส์อ่ะครับ เกมส์ล่ะเท่าไหร่ไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะผมโหลดอย่างเดียว