`

Jump to content

ข่าวดี! PSP บอร์ด TA-082 อาจจะ Downgrade ได้!!

2 replies to this topic

#1 Brutal-Method

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 22 August 2006 - 09:40 AM

รู้สึกว่าจะเป็นคนที่ทำพวก mod firmware นะถ้าอ่านไม่ผิด :)
แต่ขั้นตอนยังซับซ้อนมากๆ
และก็กว่าจะเสร็จใช้เวลาไป 45 นาที
และก็เห็นว่าคนนี้เค้าอาจจะทำซอฟแวร์ให้มันทำได้ง่ายขึ้น ข่าวว่ามางี๊
ผมว่าถ้าสำเร็จเครื่องบอร์ด TA ก้จะได้ถูกกันอีกที (แนะนำแอบไปซื้อตอนที่ร้านยังไม่รู้กันนะ) ^_^
สนใจอ่านข่าวเต็มๆ ก็ คลิ๊ก ได้เลยครับ

#2 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 22 August 2006 - 12:16 PM

ยาฮู้ เตรียมรอฟังข่าวดีได้เลย แต่ถ้ามันdownได้ทุกเครื่องเนี้ย ราคาpspมันจะเป็นยังไงก็ไม่รู้

#3 tehmujin

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 22 August 2006 - 02:07 PM

45 นาที นี่คือ ส่ง file ให้เค้าแกะให้นะครับ ยังทำเองไม่ได้เลย