`

Jump to content

สอบถามเกม burnout paradise หน่อยครับ

1 reply to this topic

#1 maxnet

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 09 April 2008 - 08:16 AM

คือว่าเริ่มเกมมาอ่าครับ ผมไม่ผ่าน มันไม่รู้ให้ขับไปไหน สนามใหญ่มากเลย จะขับไปไหนก็ได้อ่าครับเลยงง ตอนแรกมันให้ไป fix รถในศูนย์ แล้วก็ไปติด boot หลังจากนั้นก็งงไม่รู้ไปไหน ไม่ทราบมีบทสรุปบอกปะครับ ><

ตายน้ำตื้น ><

#2 darkphoenix

ZeRofeX

• Royal Executive Members

Posted 14 April 2008 - 08:17 PM

กด backอ่ะครับ แล้วเลื่อนไปตามแผนที่ มันจะบอกว่าตรงไหนมีeventอะไรบ้าง ก็ให้วิ่งไปจุดนั้นๆ แล้วพอไปถึงเหนือแผนที่จะบอกว่าเป็นeventอะไร ก็ให้จอดรถ แล้วกด LB RB ค้างพร้อมกัน ก็จะเป็นการเริ่มเล่น