`

Jump to content

ถ้าผู้หญิงบอกว่า"เป็นเพื่อนกันไปก่อนนะ"

42 replies to this topic

#41 ping99

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 08 April 2008 - 07:11 PM

ลองหายหัวไปก็ดีนะ ถ้าเขามีเยื่อใยบ้าง เขาจะโทรหาคุณเองแหละ

ถ้าทำตัวเป็นของตายให้เขาเห็น เขาก็กั๊กคุณไว้ แล้วมองหาคนอื่นที่ดีกว่าคุณต่อไป ถ้าไม่เจอ ก็ค่อยกลับมาหาคุณใหม่

#42 gamegogo

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 09 April 2008 - 04:09 PM

อาจจะเป็นเหมือน เพลง เพิ่งรู้ว่ารักเธอก็ได้ครับ ยังไงถ้าลองหายตัวไปก็น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีครับ ลองดูละกันโชคดีครับ

#43 dongyhotey

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Interests:Information or everything about games

Posted 11 April 2008 - 03:17 PM

ก็ถ้าจะให้ออกความคิดเห็นก็ต้องบอกว่า ทำใจแล้วกลบเกลื่อนเป็นเพื่อนไปหลังจากนั้นหาคนอื่นแทน (คนนี้ก็ยังหวังได้อยู่แต่....%น้อย)

พูดกันตรงๆนะ ถ้าหญิงมีใจให้เราแล้ว โดยร้อยละ95 (คิดเองเวอร์ซะ) ไม่พูดอะไรแบบนี้หรอก-->เป็นเพือนกันไปก่อน , ถ้ามีใจให้อาจจะพูดว่าคิดดูก่อนนะประมาณว่าเล่นตัวอะไรแบบนั้น

ผมเองก็จีบไม่เก่ง(ไม่เป็นนั้นล่ะ -_-") แต่อยากจะบอกว่าโลกนี้มีสิ่งที่สวยๆงามๆอีกเยอะอย่ารีบถ้าอายูยังน้อย ถ้าเยอะแล้วก็ลุยไม่เลยไม่มีอะไรจะเสีย