`

Jump to content

ช่วยด้วยครับ!!!!

2 replies to this topic

#1 ต้นหญ้า

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 31 March 2008 - 04:49 PM

ติดลิฟที่ Lunar Place อ่ะคับ ลิฟแรกตอนที่เข้ามาเลยคับ ผมขึ้นไปยืนบน ลิฟแล้วแต่มันไม่ขึ้น A ให้กดอ่ะครับ ทำยังไงมันถึงจะไปได้อะครับ

#2 Greenforest

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 27 April 2008 - 01:22 PM

อันนี้ถ้าจำไม่ผิด ให้เอากลุ่มของ seth ไปยืนบนนั้นแล้วเปลี่ยนเป็นกลุ่มของ kaim ไปกดปุ่มให้

#3 xTALOKx

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 28 April 2008 - 10:51 AM

มาแรกๆ มันก็แยกกลุ่มแล้วครับ แล้ว kaim จะไปยืนบนนั้นก่อนแล้วก็เปลี่ยนกลุ่มเป็น seth ไปกดปุ่มซะ แล้วก็เล่นงี้ไปเรื่อยๆอ่ะครับ มันจะไปเรื่อยๆแล้วก็ตันทำไรต่อไม่ได้ ก็เปลี่ยนอีกกลุ่มลุยต่อ แล้วมันจะส่งลิฟท์ไปหากันอ่ะครับ (พูดไม่ถูก)