`
←  Lost Odyssey
Logo
»

ช่วยด้วยครับ!!!!

ต้นหญ้า's Photo ต้นหญ้า 31 Mar 2008

ติดลิฟที่ Lunar Place อ่ะคับ ลิฟแรกตอนที่เข้ามาเลยคับ ผมขึ้นไปยืนบน ลิฟแล้วแต่มันไม่ขึ้น A ให้กดอ่ะครับ ทำยังไงมันถึงจะไปได้อะครับ

Greenforest's Photo Greenforest 27 Apr 2008

อันนี้ถ้าจำไม่ผิด ให้เอากลุ่มของ seth ไปยืนบนนั้นแล้วเปลี่ยนเป็นกลุ่มของ kaim ไปกดปุ่มให้

xTALOKx's Photo xTALOKx 28 Apr 2008

มาแรกๆ มันก็แยกกลุ่มแล้วครับ แล้ว kaim จะไปยืนบนนั้นก่อนแล้วก็เปลี่ยนกลุ่มเป็น seth ไปกดปุ่มซะ แล้วก็เล่นงี้ไปเรื่อยๆอ่ะครับ มันจะไปเรื่อยๆแล้วก็ตันทำไรต่อไม่ได้ ก็เปลี่ยนอีกกลุ่มลุยต่อ แล้วมันจะส่งลิฟท์ไปหากันอ่ะครับ (พูดไม่ถูก)