`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

สแลมดั๊งภาค vcd การ์ตูนภาค3เมื่อไหร่จะออกครับ

tomaru's Photo tomaru 27 Mar 2008

รอมานานเป็นปีแล้วครับ บริษัทไหนทำต่อใครรู้ช่วยบอกหน่อย 875328cc.gif

TheBoat's Photo TheBoat 02 Apr 2008

มันมีถึงแค่ภาค 2 ไม่ใช่เหรอคับ ตอนที่ได้ไปอินเตอร์ไฮ กับไคนัน ใช่ไหม

มันจบแค่นั้นไม่ใช่เหรอคับ ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยว่ามันมีต่อ

Zeon's Photo Zeon 03 Apr 2008

ได้ข่าวว่า Dex จะเอากลับมาทำใหม่แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำจนจบเลยหรือปล่าวนะ

aonaom_master's Photo aonaom_master 11 Apr 2008

ขอภาพแจ่มๆก็พอครับ