`

Jump to content

VirtuaFighter5ตัวละครลับ

2 replies to this topic

#1 MrMai

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 26 March 2008 - 08:47 AM

สวัสดีครับ
รบกานถามเรื่องตัวละครลับในเกมส์ครับ
มีมั้ยครับถ้ามีปลดล็อกได้ยังงัยครับ
ขอบคุณครับ

#2 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 26 March 2008 - 07:45 PM

ไม่เชิงว่าเป็นตัวละครลับนะครับ มันจะเป็น Boss ของเกมนี้ ชื่อ Dural
แค่เล่นโหมดอาเขตให้จบก็จะสามารถเอามาเล่นในโหมด VS ได้ครับ
วิธีเอามาใช้ก็เลื่อน cursor ตรงฉากเลือกตัว ให้เลือกออกไปนอกกรอบ
เช่น ถ้าตัวละครอยู่แถวล่างก็ให้กดล่างอีกทีเพื่อเลือก Dural ครับ

ปล.ถ้ามีอะไรจะถามเกี่ยวกับ VF อีก ไปโพสถามได้ที่ปักหมุด DOAX2 ได้นะครับ

#3 MrMai

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 27 March 2008 - 06:47 PM

ขอบคุณครับ