`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

โอ้จ๊อจท์ Mod PSP ให้โทรศัพท์ได้

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 17 Aug 2006

อ่านจากข่าวดู ตอนนี้ทำได้แค่รับสายครับ
แต่ถ้าได้ ก็แจ๋วดีนะ เห็นว่ามีอุปกร์เพิ่มเติมที่ผู้สร้างคิดไว้
แต่ยกโทรคงดูไม่ดี ใช้ small talk ก็โอเค :toopsa เหอๆ

ลองไปอ่านข่าวเต็มๆได้ ที่นี่ ครับ

PSP นี่ทำได้หลายอย่างจริงแฮะ
:devil2

d-loop's Photo d-loop 17 Aug 2006

PSP มันเป็นศูนย์รวมความบันเทิงจริงๆ

ปล.คุณBrutal postกระเท้เวลาพร้อมกับผมเลยอ่ะ

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 17 Aug 2006

ม๊อดสองคน มาแอบคุยกัน กระหนุงกระหนิงเรยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล.โกะคู มาไคมูระ มันยากจิงๆให้ตาย แต่มันส์

wernwern's Photo wernwern 17 Aug 2006

อืมสุดยอดเลย

d-loop's Photo d-loop 18 Aug 2006

View Postกระบี่หัก, on Aug 17 2006, 06:34 PM, said:

ม๊อดสองคน มาแอบคุยกัน กระหนุงกระหนิงเรยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล.โกะคู มาไคมูระ มันยากจิงๆให้ตาย แต่มันส์

ยืนยันว่ายากจริงๆครับ มีสูตร30ตัวป่าว? (30ตัวก็ไม่น่าพอเนอะ)

k2527hotmail's Photo k2527hotmail 18 Aug 2006

ถ้ามีจริงๆๆเยียมเลยครับ

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 18 Aug 2006

View Postกระบี่หัก, on Aug 17 2006, 06:34 PM, said:

เหอๆ พูดแบบนี้เค้าก็อายนะเคอะ :cute
ฮ่าๆ คนมันน้อยทำไงได้ครับ คุณบี่
ก็นี่จะพยายามช่วยให้ฟอรั่มนี้มันดังขึ้นมาบ้างล่ะ โฮ่ๆ :devil2
เรื่อง goku makaimura
....จบแล้วเฟ้ย แบบ original หุๆ

Zard's Photo Zard 18 Aug 2006

มีข่าวดีๆ ไรก็มาบอกกันอีกนะครับ พึ่งได้เครื่องมาไม่นาน
goku makaimura นี่ยากดี แต่ไม่เท่าภาคแรกสุดนะ (ในความคิดผม)
ภาคแรกสุดบนฟามิค่อม มันยากเพราะการบังคับค่อนข้างลำบาก
ภาค goku ถ้าตัวเหลือ ตายตรงไหนโผล่ตรงนั้นเลย ยังดีครับ :)

บอลครับ's Photo บอลครับ 18 Aug 2006

ยืนยันครับ ยาก จริง ๆ

O-Por's Photo O-Por 18 Aug 2006

ถ้าใช้ได้ ก็ไม่พกอะไรแล้วนอกจาก psp สุดรัก