`

Jump to content

อากาศร้อน มาแนะนำไอศครีมอร่อยๆครับ

23 replies to this topic

#21 ผมม้าตาขวาง

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 24 November 2006 - 01:46 AM

แต่ Magnolia ที่เราเจออยู่ทุกวัน มัน united เดิมนี่นา

รสชาติสู้วอลกะเนสเล่ไม่ได้อะ

ถ้าไอติมนั่งกิน...นี่เลย ฮาเวล 2ลูก 49 ซันเดย์

แพงหน่อยก็บาสกิ้น

ส่วนสเวนเซนนี่ไม่อาววววว

ปล.อยากกินอืมมิ้วแต่ไปลำบากเลยไม่ได้กิน

#22 zungzung

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 April 2007 - 08:44 AM

แนะนำด้วยคนค่ะ จะมีไอศครีมยี่ห้อ Brocoli เป็นไอสครีมโฮมเมดค่ะ

รสชาติอร่อยมั๊กๆ โดยเฉพาะพวกรสผลไม้ต่างๆ

ส่วนตอนนี้มีสาขาที่ไหนบ้าง ไม่ค่อยแน่ใจน๊ะค๊ะ เพราะเคยไปทานที่

ชั้นใต้ดิน ห้างเซ็นทรัล ลาดพร้าว ฝั่ง TOPS ค่ะ

เห็นเพื่อนบอกว่ามีที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า กับเดอะมอลล์ บางกะปิด้วยค่ะ

#23 daonua

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 29 April 2010 - 11:05 AM

เธงเธฒเธ™เธดเธฅเธฒ เน€เธฅเธกเนˆเธญเธ™ เธŠเนŠเธญเธ„เน‚เธ เธชเธ•เธญเธฃเธตเนˆ เธŠเธดเธ›

#24 Alfie

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 22 June 2010 - 03:28 PM

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš