`

Jump to content

ถามเกี่ยวกะ เกม Saint Row หน่อยครับ

1 reply to this topic

#1 panusorn

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:Game Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game GameGame Game Game Game Game Game Game Game Game Game

Posted 12 March 2008 - 12:22 PM

อยากรู้วิธีกด สูตร ใน Cell phone อ่ะครับ ที่เขาให้เรา กดเบอร์โทรศัพท์ อ่ะครับ

ทำยังไง ถึงจะ กดให้เป็นตัวอักษรได้อ่ะครับ ไม่งั้นใส่สูตรบางสูตร ไม่ได้ ขอบคุณครับ 967339c1.gif

#2 adrienne13

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members
  • Interests:XBOX360

Posted 15 March 2008 - 01:06 AM

QUOTE (panusorn @ Mar 12 2008, 01:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากรู้วิธีกด สูตร ใน Cell phone อ่ะครับ ที่เขาให้เรา กดเบอร์โทรศัพท์ อ่ะครับ

ทำยังไง ถึงจะ กดให้เป็นตัวอักษรได้อ่ะครับ ไม่งั้นใส่สูตรบางสูตร ไม่ได้ ขอบคุณครับ 967339c1.gif

--------------------------------------------------------------------------------------------
ก็ให้ดูที่แป้นพิมมือถือนะครับว่าตัว A อยู่ที่เลขอะไรก็กดเลขนั้น Gอยู่ที่เลขอะไรก็กดเลขนั้น แต่ถ้าสมมุตว่าให้กด A และ b และ c นั้นก็หมายความว่าเค้าให้กดเลข 1สามตัวครับ<111> เพราะต่างประเทศเค้าเป็นแบบนี้ครับ ผมไปเจอมาในทีวีประมาณว่า 265-4you <265-4968> ตอนแรกก็งงแต่น้าบอกมาครับเลยเข้าใจแล้ว ได้ความยังงัยก็บอกได้นะครับเพราะผมก็เล่นเกมนี้อยู่ ยังยังถ้ามีข้อเเนะนำหรือข้อสงสัยก็เสนอมาได้นะ