`

Jump to content

สอนวิธี โหลด PSP TV หน่อยคับเพื่อนๆ ทำไม่ได้อ่ะ

1 reply to this topic

#1 Kbeehuk

until the day I die.

• High Royal Executive Members

Posted 15 August 2006 - 09:17 AM

คือ ฟังก์ชั่น PSP TV มีสิ่งน่าสนใจให้เราโหลดไปดูมากมาย เช่น คลิปวีดีโอ ของนางแบบ นมโตๆ ใบชุด บีกินี่สุดสยิว เร้าอารมณ์ โอย กำเดาไหล แต่การดาวน์โหลดไฟล์ไปดู ทำให้ผมต้องชะงัก เพราะ มีการกรอกไอดี พาสเวิร์ดก่อนจะโหลดได้ จึงอยาก ถามผู้รู้ว่า เราจะสามารถ สมัคร เอา ไอดีพาสเวอร์ด ได้ที่ไหน อย่างไร ครับ ท่าน

ปล. หรือมันต้องจ่ายเงิน สมัคร การใช้งาน แบบเคเบิ้ลทีวีอ่ะ ถ้าแบบนี้ ผมจะเครียดมากเรย รบกวนแนะนำด้วยคับ

ปล2. เครื่องผม 2.8 แย้วเด้อ

Edited by กระบี่หัก, 15 August 2006 - 09:18 AM.

#2 d-loop

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 15 August 2006 - 02:53 PM

ผมยังไม่เคยลองนะ แต่คิดว่าเป็นบริการเฉพาะที่ญี่ปุ่น

ใครเคยลองแล้วช่วยรายงานหน่อยครับ