`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

แนะนำอาหารแบบบุฟเฟต์อาหารญี่ปุ่น ใน กทม หน...

Bank DVD's Photo Bank DVD 14 Aug 2006

แนะนำอาหารแบบบุฟเฟต์อาหารญี่ปุ่น ใน กทม หน่อยสิครับ

อาหารชาติอื่นๆก้อได้นะครับ : rambo

nutty07's Photo nutty07 15 Aug 2006

โรงแรมมณเทียณ ตรงพระราม 4 ก่อนถึง ปอเต๊กตึ๊ง

เฉพาะวันเสาร์ อาทิตย์ ตอนเที่ยง

แต่ไปวนอาทิตย์จะดีกว่า เพราะมีอาหารให้เลือกเยอะกว่า และคุณภาพนั้นสุดยอดครับ

Patjung's Photo Patjung 16 Aug 2006

โตโยอิจิบัง ครับ จตุจักรพระราม 3 อาหารค่อนข้างเยอะครับ

290/ ต่อหัวกลางวันนะครับ กลางคืน 495 บาทครับ มีพวกซีฟู้ดด้วย

**กินมาหลายเดือนแล้วไม่รู้ราคาขึ้นหรือเปล่า**

KaNom's Photo KaNom 16 Aug 2006

ไดอิชิครับ รร. ดิเอ็มเมอร์เร้าครับ ตอนเย็น 490 ประมาณนี้อะครับ ต้องโทรไปจองนะครับ บรรยากาศดีครับ คนไปกินก็น่ารักครับ เหอๆ ของกินก็ดีครับ พวกอาหารญี่ปุ้นหร่อยครับ

ไม่แน่ใจโตโยอิจิบังใช่ที่เคยไปกินป่าว ผมว่าบรรยากาศมันแย่อะครับ ของกินก็ไม่ดีเท่าไหร่

ID_RIDER's Photo ID_RIDER 18 Aug 2006

คุโรดะ RCA เลยสุดยอด 399เนท เป็นบุฟเฟ่ต์แบบเปิดเมนูสั่ง

vernea's Photo vernea 21 Aug 2006

ไดอิจิ อีกเสียงครับ 530netครับ
เปิด11.30(รอบเช้า) ไปกันตอน11.15 เกือบไม่มีที่นั่งทานกัน(วันอาทิตย์)จองกันเกือบเต็ม
อาหารเยอะมาก ทั้งกุ้งเผา ยำสาหร่าย หอยนางรมสด ซูชิปลาไหล... : Ohhhh หมดแล้วเสริฟเรื่อยๆ(ไม่เหมือนบางเจ้าหมดแล้วหมดเลย <_< ) เดินทางสะดวกจอดรถง่ายหรือรถไฟฟ้าก้อดีครับ แนะนำๆ

pp_2532's Photo pp_2532 22 Aug 2006

เนื้อย่างที่ เซ็นจูรี่คับ 149 ได้นะ ไม่แน่ใจราคาคับ เป็นเนื้อย่าง แนวญี่ปุ่น อร่อยคับ :D

Avant-garde's Photo Avant-garde 25 Aug 2006

รร Eastin ครับ ใช้ได้เลย ดีตรงมีของโปรด กุ้งเผา หอย ปลาไหล และโอ้เด้งสุดอร่อย Teppan ปลาหิมะ สาวๆน่ารักเยอะครับ
Edited by Avant-garde, 25 August 2006 - 04:02 PM.

Alfie's Photo Alfie 22 Jun 2010

เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš