`

Jump to content

สุมหัว God of War Chains of Olympus

67 replies to this topic

#61 prigyuag_da

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 03 July 2008 - 05:05 PM

ติดตรงที่มืรูปปั้นสามตัวถือโล่พ่นไฟ เรายืนอยู่บนแท่นตรงกลาง ผ่านยังไงคับ

#62 bestnaja

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 29 August 2008 - 11:01 AM

ใช้โล่ห์สะท้อนของเรา(L1) สะท้อนไฟกลับไปครับ

#63 Kraziesp

อย่างที่บอกล่ะครับ just the way it is

Posted 02 November 2008 - 03:10 PM

ติดอะคับ ช่วยด้วย ตรงที่ มีสะพานสีทองอยู่เป็นสามแฉก ครับ สามารถเข้าไปได้แค่ประตูเดียว อีกสองทางข้ามสะพานไปแล้วไม่มีประตูครับ ส่วนประตูที่เข้าไปได้มีหุ่นให้เลื่อนอยู่ 1 ตัวครับที่หัวขาดไป แล้วสามารถให้ดาบไต่กำแพงขึ้นไปได้ เห็นม้ายกขาตัวนึงครับ ดูๆ แล้วไม่เห็นมีอะไร แล้วก็ติดอยู่ตรงนั้นแหละครับ ไปไหนไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

ไม่ใช่ตอนที่เข้าไปหลังบันไดนะครับ

ขอบคุณครับ

#64 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

• High Royal Executive Members

Posted 28 November 2008 - 11:55 AM

QUOTE (Kraziesp @ Nov 2 2008, 03:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ติดอะคับ ช่วยด้วย ตรงที่ มีสะพานสีทองอยู่เป็นสามแฉก ครับ สามารถเข้าไปได้แค่ประตูเดียว อีกสองทางข้ามสะพานไปแล้วไม่มีประตูครับ ส่วนประตูที่เข้าไปได้มีหุ่นให้เลื่อนอยู่ 1 ตัวครับที่หัวขาดไป แล้วสามารถให้ดาบไต่กำแพงขึ้นไปได้ เห็นม้ายกขาตัวนึงครับ ดูๆ แล้วไม่เห็นมีอะไร แล้วก็ติดอยู่ตรงนั้นแหละครับ ไปไหนไม่ได้ ช่วยด้วยครับ

ไม่ใช่ตอนที่เข้าไปหลังบันไดนะครับ

ขอบคุณครับ

เลื่อนหุ่นหัวขาดไปตรงรูที่มีแสงออกมา
โดดขึ้นไปอยู่บนหุ่นกดLแล้วกดOรัวๆครับ

#65 Dazs

Posted 29 August 2009 - 08:54 PM

ผมจบแล้วแต่ เลือกชุด ใหม่ไปเล่น ไม่ได้อ่ะคับ

มันต้อง เลือกตรงไหนหรอครับ

#66 Dazs

Posted 29 August 2009 - 09:01 PM

ได้แล้วคับ ><

#67 zero360123

ณ ที่อันไกลโพ้น

Posted 19 September 2009 - 12:14 AM

QUOTE (LoveKaRaoKe @ Nov 28 2008, 11:55 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เลื่อนหุ่นหัวขาดไปตรงรูที่มีแสงออกมา
โดดขึ้นไปอยู่บนหุ่นกดLแล้วกดOรัวๆครับ

ติดเหมือนกันครับ โดนม่ผ่าน เซงๆๆ yoyo_35.gif

#68 scarryft

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 05 April 2010 - 03:10 AM

เธ–เธถเธ‡เธ•เธฃเธ‡เธ—เธฐเน€เธฅเน€เธฅเธทเธญเธ” เธ•เธดเธ”เธ•เธฃเธ‡เธ‚เธถเน‰เธ™เธšเธฑเธ™เน„เธ”เน„เธ›เธ™เธดเธ”เธ™เธถเธ‡เธกเธฑเธ™เธˆเธฐเธกเธตเธ‰เธฒเธเธชเธตเนเธ”เธ‡เน† เนƒเธชเน† เธเธฑเน‰เธ™ เน„เธ›เธ•เนˆเธญเน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰
เธ•เธฒเธกเธฃเธนเธ›เน„เธกเนˆเธ„เนˆเธญเธขเธŠเธฑเธ”เน€เธ—เนˆเธฒเน„เธซเธฃเนˆ เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™เธ™เธฑเนˆเธ™เน€เธ›เน‡เธ™เธซเธตเธšเธชเธตเน€เธ‚เธตเธขเธงเธ™เธฐ เน„เธกเนˆเธฃเธนเน‰เน„เธ›เน€เธญเธฒเธขเธฑเธ‡เน„เธ‡
เธ—เธฒเธ‡เธ‹เน‰เธฒเธขเธ—เธตเนˆเธซเธฅเธธเธ”เธˆเธฒเธเธฃเธนเธ› เธˆเธฐเธกเธตเธซเธตเธšเธญเธขเธนเนˆ เน€เธ‚เน‰เธฒเน„เธ›เน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰ เธ•เธดเธ”เธชเธดเนˆเธ‡เธเธตเธ”เธ‚เธงเธฒเธ‡ เธ—เธตเนˆเธ—เธณเธฅเธฒเธขเน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰
เธชเนˆเธงเธ™เธ—เธฒเธ‡เธ‹เน‰เธฒเธขเธ™เธฑเน‰เธ™เธญเธตเธ เธˆเธฐเธกเธตเธซเธตเธšเธญเธขเธนเนˆ 2 เนƒเธš เน€เธญเธฒเธ‚เธญเธ‡เน„เธ”เน‰เน€เธฃเธตเธขเธšเธฃเน‰เธญเธขเนเธฅเน‰เธง
เธŠเนˆเธงเธขเธ”เน‰เธงเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธกเธฒเธ